[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Thế sp đâu rồi? Từ ngày theo chị Gấu, chả để ý sp gì, khéo đang nghịch dao sau nhà thì chết

3 Likes

Ơ sao đưa em lên hàng “chị” rồi ạ :slightly_smiling_face: :rofl: Chắc phải giống @Bernice gọi là “chú” mới được. Cơ mà ELC và HDC hôm nay rất ổn nha chú @Timing :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

191 Likes

Nâu nầu nâu, hqua hàng thủ real chơi khá tệ, đang sắp chịu ko nổi với cặp ông thần Mendy - Carvajal thì thay ra thật :rofl: cũng may mà thay người có hiệu quả. Tấn công thì Ben hói rất hay nhưng thiếu may mắn :rofl: chưa gọi là trận đấu thành công nhưng ở đây đội nào lì lợm hơn đội đó dành chiến thắng :v:

Cú vẩy má của lukita vẫn đẹp mê hồn :heart_eyes:

4 Likes

=)) SP cháu có như chú đâu mà dao với tiêu =)) :rofl:

5 Likes

hihi, cụ là vì chị nhiều kiến thức cao siêu uyên bác nên đc sánh vai bậc “cụ” =>> vui là phải ạ :grin:

2 Likes

Bác Gấu ơi bác sắp đóng pic OCH với C4G rồi sao :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: k thấy lên chia sẻ gì ở trên đấy nữa

1 Likes

Bác chắc fan của modric thì mới biết biệt danh lukita đó nhỉ, nó k phổ biến như CR7 - Ri đỗ :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Bơ có họ hàng buôn booking mới đc ưu ái thế. Em ko đc bẻ lái đâu đấy.

4 Likes

Em cũng đá vị trí đấy nên fan luôn bác :joy: mà cũng buồn, mấy năm rồi vẫn chưa tìm đc truyền nhân để ô ấy nghỉ ngơi, toàn bắt mấy lão tướng gánh team :joy:

3 Likes

Gì mà giấu dao rồi tiêu của bác Tim vậy nhóc :roll_eyes:

4 Likes

Gánh ăn nốt cái c1 năm nay nữa thì quá kinh khủng

2 Likes

Gánh xong chắc đi viện chữa thoát vị luôn bác :rofl:

3 Likes

Sau này anh Gió cứ ghé lại chơi nhà của Gấu nha. Gấu đã chừa lối đi riêng và một không gian ngắm hoàng hôn rất đẹp cho anh đó nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover: Mà trước khi vào nhà, anh vui lòng để lại “dao kéo” ở ngoài nha nha :rofl:

196 Likes

Thế thì phải đổi tên Club thành Luka - Modrid mới xứng đáng :joy::joy::joy:

3 Likes

Hôm qua may mắn cũng đứng về phía Real đó nha :slightly_smiling_face: Nhìn Chelsea đá mà cứ ngỡ sân nhà vậy :rofl:

193 Likes

Thôi, về croatia lập clb cho trẻ em là đẹp rồi bác :joy:

1 Likes

Vậy đổi thành Benze - Madrid vậy :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Lukita hay cỡ nào cũng “không bằng” Lakaka đâu nhé :grin:

3 Likes

Hơ, chị cũng xem à, thấy kêu đi ngủ suốt tưởng ko xem. Chắc thấy fan chelsea trong này đông hơn nên được phù hộ :rofl:

2 Likes

cái ava này rất hợp với em…thôi ko đổi nữa nhé :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

2 Likes