Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Cún đến ngày động đực thấy hở ra là nó cắn, ai lật lại topic này đọc thì sẽ hiểu thôi mà, xem ai là người mở ra câu chuyện này thì sẽ có cái nhìn khách quan thôi, thể loại mà nhảy bổ vào cắn ng khác trc thì phải rọ mõm nó lại và gặp nó ở đâu phải dí cứt đầy mồm nó mới chừa, chửi nhau có văn hoá thì chưa bao giờ ngán bố con nhà nó luôn =))

Tôi cũng tin cụ có khả năng chửi ko ngán bố con đứa nào mà. Nếu có gế xếp hạng lần này tôi đề cử tiếp cụ ngồi gế số 1 về trình chửi nhau có văn hóa =))

Cụ hơi bị được đấy, kéo tôi vào bằng được. @Vice theo tôi đánh giá thật sự giỏi. Cậu ấy trẻ và tính cũng thẳng nên mếch lòng 1 số cụ trên f này . Ai ngờ cãi nhau to quá! :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Không bác ạ, e ko dám nhận mình số 1 hay số 2 để làm gì cả, chỉ có 1 điều duy nhất e luôn tâm niệm là bố mày đã ko chửi mày thì mày đừng chửi bố mày, chơi dao mới biết dao nhọn và sắc đấy, còn để mà nói chửi mà như hát hay thì kể tới A7 chứ bác, mỗi bài chửi của A7 đều đc các ae đón nhận vì nó đều là những bài học xương máu đã từng trải qua để cho các nđt mới rút đc những cái sai mà đã từng gặp phải, e thì e đâu có phím đc cho ai con hàng nào đâu, cũng chả dám lập bất cứ topic nào vì e biết mình ngồi ở đâu, lề đường xó chợ sao dám so sánh với các cao thủ :smile:

Khâm phục khâm phục !

Phàm thì cao thủ chính phái cũng có cao thủ tà phái.

Võ công chính đạo, danh tông tu luyện cao thâm nhưng cần thời gian dài tu luyện mới thành cao nhân đắc đạo, chia sẻ kiến thức hay, phím hàng có tâm cho các thế hệ sau.

Các võ công tà đạo luyện làm thay đổi bản tính, tham lam độc ác, lùa gà đổ bô cổ rác, cổ giấy, nhưng võ công vẫn thâm hậu, tu vi cao ngất ngưởng.

1 Likes

Thế em xin phép lôi lí thuyết sách vở ra hỏi bác ạ. Giả sử thị trường là 1 hệ thống phức tạp với những yếu tố như bác nói ở post này thì căn cứ vào cái gì để bác đưa ra dự đoán theo từng phiên ạ?

Thêm điều nữa là bác luôn chỉ post dự đoán mà không kèm theo bất kì lời giải thích nào. Như vậy thì bác đoán 100 lần (lên hay xuống) thì chắc hẳn có ít nhất 50 lần nói đúng.

Đây cũng là lý do tôi định ở ẩn nhưng lại ko đc vì thấy @SuperModerator, @Suzy, @moderators của f 247 này rất công tâm và thu hút! :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Thôi đừng ngồi mà nịnh bợ nữa, chính bác là người bế e vào cái bảng vàng đấy :smile:

Cao thủ đẳng cấp ko cần nói nhiều =))

Nhầm, @Red_No đề cử nha, tôi múa phụ họa :rofl::rofl::rofl:

Bê đê à mà phải đi múa :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Nghĩ mà cười ko ngậm đc mồm luôn. Haha
Thôi thứ 2 ta lại cùng chiến tuyến. Quả là:
Lúc nâng ly nói lời như tạc
Đến lúc bầu lại bạc như vôi
=))

Tôi có căn cứ vào một số chỉ báo của tôi. Bản thân ai khi nói họ đều có một cơ sở nào đó. Tuy nhiên cơ sở đó là gì thì tôi chỉ cần mấy thánh sĩ chém gió nói hộ tôi vài điều đơn giản nhất vĩ mô bao hàm của một quôvs gia bao gồm nhân tố chính nào rồi ta sẽ nói tiếp. Tôi nhắc khéo luôn có 4 nhân tố chính nhưng một nhân tố là có tính bao hàm và tối thượng của một đất nước “Pháp Trị”.

:rofl::rofl::rofl:

E có ngại gì đâu, khi trên tàu chúng ta là đồng chí, khi xuống tàu vẫn mãi là anh em :smile:

Em cũng thế cụ ạ, không thể rời bỏ những thành viên tuyệt vời và các cao thủ, các Mod đc :star_struck::kissing_heart:

1 Likes

Xác suất nguyên lý 50/50 không phải thứ bạn nhìn thấy ở dự đoán của tôi. Có những loại tiểu nhân 10 ngày tôi dự đoán thì hai ngày mới dám vào há mồm nói càn. Và loại đó thì tôi biết ko ít vẫn đang nói càn bậy. Mồm nó luôn anh em đồng chí nhưng bao giờ học triết học lòng người sẽ hiểu Putin nói: “càng hiểu con người tôi càng yêu con ■■■” nó có ý nghĩa và hàm ý gì.

Ê nhầm đấy, vào xem lại xem có câu nào chửi rủa hay động chạm chưa, còn bản thân mày là người chửi trc đấy, chứ còn chấp 2 bố con nhà mày đội mồ sống lại chửi nhau có văn hóa luôn :smile:

Đồng nát đúng là rất giống cái ca có con ve, chỉ già mồm, không phân tích, không thuyết phục thì ai nghe

Thôi ngừng việc chửi nhau đc rồi đó mấy bác.