Hội giữ HVG

Bai viet rat hay lam

Bài nào hay

Ai bán đấy 500 thì bảo tớ, đag có sẵn 200 củ đây, ib mình mua cho

Nó mà méo niêm yết nữa thì ngồi đấy mà xx😁
Tôi xác định canh bạc này cháy túi rồi🤧

Bạn mua Cp cứ xác định như đánh bạc hì lúc nào chẳng lo. Tại sao người khác mua 300 đ tôi sẵn sàng trả lên 500 đ gần gấp đôi và có thể đua lệnh tiếp vì tôi tin CP HVG, tin anh Minh và tiềm năng của cty…tin vào những gì mình suy nghĩ, tất nhiên ngoài suy nghĩ vẫn phải tìm hiểu và có những biện chứng LOGIC và Khoa học, còn hên sui theo ý trời thì lúc nào cũng có tý rủi ro theo xác suất nhưng có thể chấp nhận đk, riêng niềm tin là đã thắng tới 51% rồi…

Tôi xác định là thua bạc rồi còn lo ji nữa😁. Ngay từ đầu vào con này đã xác định dc ăn cả ngã về ko.
Nhưng dù sao mất tiền cũng phải hơi buồn chứ chẳng lẽ mất tiền lại ăn mừng😂

2 Likes

Chuẩn đấy bác, em vào hôm giao dịch cuối xác định được ăn cả ngã về không, chứ thèm vào bán rẻ lại ăn mấy đồng làm gì, chơi là tới bến chứ, lom dom mới đi bán lại lấy mấy cái đồng ranh, nói thật các bác chắc lại nghĩ e nói phét chứ kể cả trả 3k/cp em cũg chả bán, xác định cứ phải xx mới nhả, còn ko cho nó về với cát bụi, coi như 1 kỷ niệm buồn thôi :rofl::rofl:

2 Likes

Bọn lều báo mất dạy, chúng mày cứ khinh bác tao đi, rồi có ngày bác tao rũ bùn đứng dậy chói loà cho chúng mày sợ luôn, lều báo mất dạy :rofl::rofl:
https://diendandoanhnghiep.vn/kho-khan-bua-vay-hvg-240267.html

Nhiều khi bác yêu cầu ghi dị đó. Nghĩ tới phương án này đi. khà khà :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

Không hiểu các thông tin khác như thế nào nhưng KHO LẠNH thì nó sài được gần 3 năm rồi hoàn thành lâu rồi và sắp trả hết lãi rồi, những cái khác thì không nói rõ cái nào, thông tin cũng như anh em mình thậm trí còn ít hơn…tức là coi như báo CŨ, toàn thông tin từ 2019, cũ quá rồi. Cái anh em cần là 2022 và 2023 thì càng tốt NHƯNG KHÔNG CÓ ở bài báo này… bài báo này không biết sếp vào thể loại viết là loại nào, chuyên ngành, chủ đề kinh tế, viết để PR công ty…các anh em khác cho ý kiến

Bọn nhà báo nó viết bài cho có người đọc thôi, nhưng văn nó khinh bác minh ra mặt, khổ thân bác mấy hôm lại bị chúng nó lôi ra bêu diếu , rồi có ngày bác cho chúng nó sáng mắt ra :laughing::laughing:

Thị trường đang trầm lắng này và chủ tịch bất ngờ xuất hiện thông báo hùng vương hồi sinh thì tiền lại lao vào ầm ầm, kịch bản trog mơ là như thế, nhưng mơ thì khả năng mãi chỉ là mơ thôi, hế hế

Nó khinh cũng đúng mà bác😁
Cty bị hủy niêm yết mà lãnh đạo vẫn im như hến thế này thì nội tại chắc nát bét🤧

Im lặng là vì bác ấy thấy thời cơ chưa chín vậy thôi

Liệu por19 năm nay hvg có thuế về 0 ko bác hay phải đợi por20 năm sau??

Ngồi ấy mà por, sắp phá sản rồi nhé, chia buồn với các anh em, hehe

Con AGF nó chạy tít mù, mơ bị chúng nó lừa…tớ cứ ôm nhé bạn

Thờigian sẽ trả lời thôi bác, dù phá sản hay tương lai sống lại cũng như por19 hay tới por20 thuế mới về 0 thì cũng cần thời gian cả, cứ bình tĩnh cái gì đến rồi sẽ đến, mong rằng bác Minh sẽ cho cái kết win-win

Nhiều khi nghĩ thấy khó hiểu, chỉ vì mấy thằng nhỏ lẻ chiếm số lượng chả đáng bao nhiêu so với các tay to sở hữu lâu dài mà tính toán ủ mưu đủ thứ để hạ giá cp, trong khi nếu cứ để như bình thường ra thông tin tình hình công ty đã tốt lên thì tự uy tín công ty sẽ đi lên lúc ấy huy động vốn trên thị trường chứng khoán thoải mái, đây cứ lom dom tính toán vài đồng vụn vặt với đám nhỏ lẻ còn sót lại, đúng là lợi bất cập hại, bác chủ tịch nhìn thoáng ra thì biển rộng trời cao

Người trung quốc dần quen với việc ăn lẩu bằng cá trá