Hội giữ HVG

Cty nó ko cả nghe đt thế này thì căng qua rồi. Chắc nhiều người điện quá🤣

Tiếc cho hvg ngày xưa thời tung hoành ngang dọc từ 2016 đổ về trướcthì vni giao dịch cả ngày chỉ được tầm 3-4k tỷ là nhiều thì tiền huy động được nó cũng ít hơn, bây giờ dân nhiều tiền hơn , 1 phiên giao dịch cứ tầm hơn 10k tỷ thì lại ko được giao dịch nữa, bác Minh đúng kiểu anh hùng số nhọ ko gặp thời vận

1 Likes

Gọi điện thoại thì hổng ai nghe đâu, vì người ta biết thừa câu hỏi nhưng câu trả lời chỉ ít người trả lời được. Cái đấy là bình thường thôi…Giờ thì anh em việc đầu tiên bảo tồn số CP của mình đã…bên SSI thì liên lạc ở đâu mọi người nhỉ

1 Likes

Cụ muốn làm sổ cổ đông thì kg phải liên lạc với cty CK mà phải làm đơn lên trung tâm lưu ký xin hủy lưu ký số cổ phần của cụ >>> xong mới về cty làm sổ nhé.

Cổ phiếu đang lưu ký, vẫn phải đóng phí lưu ký bình thường mà cụ đòi làm sổ cổ đông thì pó tay rồi. Trừ phi là Trung Tâm Lưu Ký họ ra thông báo hủy lưu ký do công ty không đạt được tiêu chuẩn là công ty đại chúng thì khi đó mới phải đi làm sổ cổ đông!

2 Likes

Túm lại nếu đến lúc phải làm sổ anh em nhớ lên đây ới nhau đi làm cùng cho khí thế nhá, bây giờ chưa cần làm thì thôi, không bàn nữa các bác ạ, bây giờ đợi por 19 xem có j hay ho ko?

Ông là ko có trách nhiệm với ae ở đây đâu nhé😁

Hello cả nhà, cuối tuần zui zẻ :laughing::laughing:

Xin chào mọi người

ai đó gọi cty đi huhu

Em mới mua hôm giao dịch cuối cùng ạ, thử đánh bạc phen :grin::grin:

Em bán mấy phiên ko được mới dính tới giờ, xót ruột quá các bác ơi.

Bác có bao nhiêu mà phải bán

1 Likes

huhu ko ai có tin à

Haha, bán lại cho tớ 300/cp đi , tớ mua cho 500k

Bác bán giá 300/cp ới tôi nhá

1 Likes

anh em vẫn sôm nhỉ, 500 đcp tôi bao hết chứ 300 đcp ai bán…nay nhìn VNindex thấy thảm quá, HVG trú vào đây thoát kiếp nạn Credit Suisse rồi

bh k làm được gì nữa rồi, chỉ còn cách cầu nguyện thôi :smiley:

Bác bán thoả thuận cho tôi 300vnd/cp, tôi mua cho bác 500k cổ

Tôi mua 500k giá 500 đ- cổ ai có bán tôi múc luôn

2 bác này thừa nước thả câu à, giá 1.4k/cp này mất thì thôi chứ đáng bao nhiêu mà phải bán huống hồ gì cái giá mấy trăm đồng của các ông, giá này muỗi đốt inox, 1 vài trăm triệu là cái đinh gì so với thời buổi bây giờ :laughing::laughing::laughing: