Hội giữ HVG

anh Minh sợ phải Đại hội cổ đông. Nó cứ xé nhỏ thành nhiều cổ đông lớn thì tiếng nói họ là hoàn toàn có trọng lượng có thể thay đổi nhiều thứ…Mới đây có bạn mua giá 0.5 làm sao mua được, chắc người của họ đây, sắp tới sẽ là cạnh tranh rất lớn để mua HVG thẳng tiến 100k

E thề,e hứa,e đảm bảo hvg về 100k/cổ e bán hết và ko bao giờ chơi chứng nữa​:money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:

1 Likes

Ae mỗi người làm một mail nhé. T ktra web của hvg có gia hạn thêm tiền domain nhé. Đã thành copyright 2023.

2 Likes

anh em bình tĩnh để anh Minh giải quyết thôi…tránh bị làm những ảnh hưởng đến hoạt động cty…tôi xác định ôm nó lâu nên ko care . Về mặt lý thuyết nhiều cty khác nó cũng chưa ĐHCĐ và còn lâu hơn nhiều nên cùng lắm SSC chỉ huy giao dịch cái đấy anh em càng thiệt hại…nên tôi nghĩ là nên gặp và trao đổi anh Minh thì hay hơn…Đọc bài CP giá 300 VND nhưng cổ tức hàng nghìn đồng tôi đang mong giá như…

1 Likes

Vị vua trở về ngôi vương kaka

1 Likes

Là sao bác ơi có thông tin gì thế ạ

Chẳng thông tin gì cả về em HVG này, ngoài mấy tờ A4 của anh quản lý nhưng HVG cũng chẳng thèm để ý hay sao ấy, nó không care, các anh cứ ra và cứ thế cứ thế, vẫn thế, vẫn chưa giao dịch, chẳng có BC gì của cty NO NEWS IS GOOD NEWS…
mấy nay chỉ số USD index phi mã nhẩy nhìn tít cả mắt…nhớ lại năm ngoái cũng tầm này giá đô cũng bay như tên lửa…

1 Likes

2 Likes

Cảm ơn Bạn đã gửi thông tin, công văn này lấy từ nguồn nào vậy Bạn.

Ngoài công bố báo cáo tài chính. Công ty còn phải tổ chức đại hội cổ đông mới mong được gd trở lại.

Nếu văn bản này là đúng thì quá tốt, nhưng nếu ai đó cố ý tạo ra văn bản này thì không nên, vì mọi người cũng đã quá khổ rồi, không cần gieo thêm trò này trò nọ. còn dấu tròn khác font chữ, anh minh ký sống chứ sử dụng con dấu chữ kỹ để làm gi. địa danh là tiền giang chứ không phải tp HCM, phía dưới công ty cp Hùng vương cũng không có địa danh, thông tư 155 ký năm 2015 chứ không phải 2016. Nếu ai đó làm ra thêm cái trò này thì hãy xem lại có cần thiết làm vậy hay không.

1 Likes

Ông lên https://congbothongtin.ssc.gov.vn/ mà xem. Tôi tải ở đó
Nhưng chắc chỉ là lý do chống chế thôi

Trang đó chỉ công bố báo cáo tài chính thôi ông làm gì có tải công văn lên đó.

1 Likes

Đã xem được nó từ trang của cụ

Cảm ơn Bạn, Do nó nằm bên công bổ thông tin bất thường - 24h nên mình không để ý. Xin lỗi vì có những nghi ngờ văn bản Bạn tải lên. thực sự văn bản này là có thật, mọi người cũng nên yên tâm phần nào để chờ đến cuối tháng sau xem công ty có công bổ ba bộ báo cáo tài chính này không, qua đó sẽ biết rõ cổ phiếu các bạn đang nắm giữ sẽ có giá trị hay không.

2 Likes

Ở mục thông tin công bố, cụ chọn “bất thường -24h khác”, sau đó click vào item đơn vị gõ vào ô phía trên “Công ty cổ phần hùng vương”. Sau đó enter là nó ra mục download cái công văn này

ae cùng ước nó trần 10 phiên nhể

rồi anh em sẽ được, giờ lãi suất giảm HVG vừa vui vừa buồn…vui vì lãi suất mình vay CÓ THỂ được giảm đôi chút, buồn vì xuất khẩu nhưng tỷ giá ko lên nhiều.

1 Likes

Bài toán bây giờ là bao h dk niêm yết lại. Hvg im quá

Chưa đâu, năm nay cty nào đủ ăn là may mắn. Đa phần lỗ sặc gạch MP, VH còn toi thì HVG cũng chưa sáng đèn được…nay nó cứ on hold này lại hay tập trung cv kinh doanh chính, cố gắng vượt qua khó khăn trước mắt, yên tâm vững bước tương lai…

1 Likes