Hội giữ HVG

Bác là thầy tướng số à :sweat_smile:
Đúng hẹn lại lên tuần sau em sẽ làm bảng thống kê nợ nần còn lại của hvg và các công ty con cho anh em tham khảo
Bác minh sao chưa ngửa bài nhỉ, tầm này thì còn gì đâu mà ủ mưu với tính toán gì nữa, 1 là bác bảo " tao cho phá sản công ty cho chúng mày ăn c ứt hết", 2 là “thôi thì tao cho chúng mày đớp đấy, nhớ ơn tao đấy :rofl:”. Có thế thôi cho nhanh bác ạ, sống đến cái tuổi bác may thì 10-15 năm nữa mà không thì vài 3 năm nữa là cũng về với lòng đất rồi mà sao bác cứ toan tính vậy, cả đời sống toan tính chưa mệt à

5 Likes

Mấy bác tiên tri thử 18/4 này HVG có đấu thầu lô cổ phiếu AGF của scic ko nhỉ? Liệu có ai khác ngoài HVG muốn mua mớ cổ AGF hơn 25k/ cp ko? Mà sao cả HVG và AGF nó cùng đình chỉ giao dịch trong lúc này chỉ là trùng hợp thôi phải không mấy bác? Mấy bác cho chút ý kiến góp vui cho nhanh qua ngày tháng chờ đợi hoặc mất hết hoặc lên luôn của HVG.

Thanks bác nhé
Em cũng thấy bác minh nên công bố sớm đi
1 là phá sản thì cũng công bố mịa đi, vì trước sau gì cũng muốn cho phá sản thì cò cưa cũng chả để làm gì
2 là nếu ra bctc giao dịch lại thì cũng sớm mịa nó đi cho ông nào muốn bán thì bán đi, chứ đợi lúc por19 hay por20 thuế xuất mỹ về 0 mới công bố thì lúc ấy bác Minh muốn mua lại của nhỏ lẻ thì cũng chả thằng nào bán giá dưới 10 đâu, tham bát bỏ mâm đó bác minh ạ

Chắc chờ làm xong bctc quý 1 rồi ra luôn thể.
Nếu phá sản ae liệu có dc chia đồng nào ko bác😂

Xác định tinh thần mất hết rồi bác ạ, đã phá sản thì tài sản cũng bị ngân hàng ăn hết rồi, nhưng kể cả có phá sản thì cũng công bố đi cho rõ ràng ra, anh em mình ở đây cũng xác định tinh thần hết cả rồi

Chém cho vui mà có thằng vào cười đểu mình😁
Các bác cứ yên tâm là nó ko phá sản dc.
Hôm bác nào bảo có người nhà làm ở đó hỏi xem ao ươm của cty hoạt động có ok nhé.

Không gì là không thể đâu bác, chỉ cần bác Minh thích thì nó vẫn phá sản phút mốt, tầm này thì còn gì lăn tăn nữa đâu bác Minh nhỉ, làm gì thì làm thôi

Ông có cái nhìn tiêu cực vI😁
Sự nghiệp người ta gây dựng cả đời đâu nói buông là buông dc.

Có thằng “đái khai” nó có ý giúp mọi người kìa,ae muốn gỡ sang píc nó mở mà theo nó xem gỡ dc ko😁
P/s: thằng cu này nhìn mặt cũng non choẹt,có vẻ là brocker tìm nhà đầu tư ủy thác(đúng ko cu?)

2 Likes

Thằng mặt lờ đó lùa gà chứ mịa j, tui nhiều ảnh phốt lắm. :rofl:

1 Likes

Ko phải tiêu cực bác ơi, mà là ae ta xác định sẵn tư tưởng để sẵn sàng đối mặt với tình huống ấy thôi

Nhu cầu thế giới lại hồi phục rồi

Các bác sang pic mới em lập cho nó mát
Hoặc lên 4x hoặc phá con mẹ nó sản :rofl::rofl:

Số 4x là số chít rồi, topic không chạy được lâu đâu. Giờ là lúc phải đoàn kết, chứ lái chia ra để nó bắt theo ý lái thì mệt đấy

1 Likes

Nó về 44 chắc chết hẳn😁
Ae còn giữ e này đều coi như là liệt sĩ hết rồi còn sợ gì nữa😂

Mình thấy đóng topic nào gd lại thì mở đi :))) ngóng trong chi cho mệt

Đúng vậy càng ngóng thì càng bị lung lay tinh thần, càng chat nhiều linh tinh càng phân tâm. Cứ để khi nào có tin thì ae cùng vào hú tiếng mọi người cùng biết, chứ cứ phân tán nhiều topic là dễ sao nhãng việc chính lém hì hí hị hỉ hi

tui nói thật với a e nghe,tui thật sự bái phục với sự Kiên Nhẫn Kiên Định Lì Lợm của a e đấy,mà cái gì có Nhẫn trong đó thì Phúc rất lớn xoay dc thời cuộc,chuyển dc trời đất đó.Tui tin ông trời sẽ bù đắp cho các bạn xứng đáng

2 Likes

HVG sẽ là bản sao của HNG nếu anh Minh không là sếp của HVG bây giờ…ae phải cảm ơn anh Minh…đẩy lùi được anh Nùi đi …là em này sẽ bay như tên

Hng tầm này tốt hay xấu chưa nên đưa ra đánh giá vội dc.
E nó ko dành cho dân lướt sóng và nhỏ lẻ khi về tay ông D.
Hvg lúc này tôi đang nghi ngờ nội bộ lục đục và nguy cơ ông Minh mất ghế nên chơi cùn😁