Hội giữ HVG

Bác Lái ngây thơ quá.

1 Likes

Tiền lại rẻ , tiền lại chảy vào chứng khoán thôi

1 Likes

Bác lái ssi a ko muốn trả lời thì thôi

Ngơ ngác ko hiểu sao định giá DN từ vài tỷ thành vài chục ngàn tỷ, lên san giàu vậy mà có ai mua ssi giàu giống vậy ko, sao nghe nói ai chơi ck ko thấy giàu mà mất tiền thôi

Vì có người hỏi mình bi nên mới lên đây hỏi mấy anh siêu lái

Để xem các bác dụ được gà rồi ăn thịt ntn hay một ngày lại giống case HVG

Em xem tử vi bác minh năm nay là năm đại phát của bác ấy, nếu đúng số bác ấy năm nay sẽ là bước ngoặt thời vận đi lên đồng thời thọ mệnh ngoài 90, ngược lại nếu năm nay vẫn không vận phát được thì số bác ấy đã tận đồng thời thọ mệnh cũng chỉ từ 71 đến 72 tuổi là về với tổ tiên thôi

Thế bác Minh còn hưởng dương 4 năm nữa thôi à, thôi thế cũng được, để lãnh đạo khác lên chắc ngon hơn

Khả năng cao đó bác, hết 1 kiếp người, hơi tiếc cho bác ấy

Hello cả nhà, cuối tuần vui vẻ, ko thấy thông tin phá sản gì gì nhỉ

Có cty ck nào kết cấu HVG hok

Hvg ghẻ lọ, bọn cty chứng khoán nó ị vào :laughing:

Chỉ 2 tháng đầu năm kém đơn hàng, từ tháng 3 đơn hàng lại quay trở lại, năm nay hvg bét cũng lãi 500-600 tỷ

HVG chết rồi, chấp nhận sự thật mất tiền và cho nó vào dĩ vãng đi bạn

Tôi mới mua hôm giao dịch cuối nên niềm tin của tôi nó khác lắm :laughing::laughing::laughing:

Bác nói vậy là sao, ai cha biết đánh ck là rủi ro, chấp nhận ko có nghĩa là bo qua tìm hiểu vì sao như vậy, học được bài học gì và cần tìm hiểu dang sau đó là gì để cap nhat cái thấy cái biết chất lượng là điều cần làm mà, nếu thật sự có cty ck kết cấu với DN như bài báo nói thì xem cty ck nào kha năng lien quan cao nhất

Bởi vậy mất tiền nhỏ mà học được bài học có khi còn hơn chư ko bác tin hết vào một ngày all in vào là nguy, case HVG mình nghĩ cần truyền thông cho tất cả ai tgia ttck biết, lợi ích mà

Bác minh ngót 70 còn không lên tiếng thì thôi, bác ấy tuổi này cũng thơm mùi đất rồi còn không vội, anh em ta hãy còn trẻ , mất có thể làm lại được mà

1 Likes

Hỗ trợ là hỗ trợ những doanh nghiệp nào công khai minh bạch chứ những doanh nghiệp không minh bạch, không công khai thông tin thì ai dám giúp? Nói chung cửa sáng nhất để HVG quay lại đường đua là chờ lão Minh đột quỵ mà chết, người khác lên thay thế với tư duy mới.

E bấm tử vi thì khả năng cao bác ấy còn dương thọ 4 năm nữa thôi

4 năm nữa là tớ 32 rồi, bác minh cao su quá, nếu dẹo thì dẹo luôn đi, đợi 4 năm nữa làm gì , hehe

1 Likes

Thủy sản lại nổi sóng