Hội giữ HVG

Cá con thì chỉ nương theo cá mập, cá voi thôi…

Vài tuần nữa khả năng có biến.
Mấy tuần nó test cầu bán,nay bắt đầu test cầu mua lên.
Con này 15%/phiên. Khả năng các ông rình rập như ônh Joy này chia tay hvg hoặc mua cao hơn giá 3 tầm 10% :laughing:

đã xong nhiệm vụ hôm nay…@+

1 Likes

Lái gà quá, tt hôm nay mà ko đạp mạnh, cty thì lỗ lòi ra

đạp làm zầy…nó cho ngậm đủ đã…đạp thì mới nhả chứ giờ đã ngậm zầy đâu mà đòi nhả…đạp để ăn hết hàng của nó à?

Chuyển thành tuần 3k đi để kéo lên cùng lái.kkk

Các anh chốt bank chứng thép để đẩy HVG nhe các anh lái…

Đạp thì cũng tốn hàng mà các anh…

nó đạp về 2.8 tuần này rồi

1 Likes

Sao lại nó, phải là anh lái bác lái chứ :rofl:

Phải lịch sự thì các anh mới nương tay, dơ cao đánh khẽ…

TT đang lình xình cứ làm theo mọi tuần thôi…vẫn ăn đều giá 2.9-3.x…cản khá cứng

1 Likes

có biết là ai đâu nhỡ là gái thì sao tốt nhất là cứ gọi lái lợn…tự ái à
Lái nó ko nương tay đâu ,

Lái bắt đầu ko thick mầu đỏ. Dc hôm kiên trì đặt 2.8 :grin:

nó vờn cho ra bã rồi nó mới rũ…chắc phải rũ mạnh mới chạy nhanh chứ cứ sáng sớm bán, chiều mua lại có mà điên

Chuẩn đấy , kiên trì chờ đợi thôi, nay hóng 2.6 để làm 100k đầu tiên mà a lái ko cho, thôi thì lại đợi, ko vội được

Hôm nay lái đã bán 1 mớ cho những ai cần mua giá 2.9, dự là tuần sau sẽ đạp để xuốg 2.8, đúng như mình dự tính là tầm gần 2 tháng nữa sẽ có giá ngon đê mua ( nhỏ hơn 2.5 ) nên cứ bình tĩnh thôi, ko cần vội

cái chính giờ đíu bít lái nó có tin gì hay cũng như mình,…nó có nhiều thời gian nắn nót sút bóng…giờ một mình 1 bóng đối diện thủ môn…nó cứ vờn chán nó mới sút…xem game này nó ntn

Ae ta thì tù mù,còn lái nó ko tù mù đâu. Nhìn nó vẫn kê lệnh vậy ae yên tâm từ giờ đến cuối năm xấu xấu cũng có cái mini game lên 4.

lái này mình nghĩ nó ko tù mù nhưng nó cũng chưa có tin, nên nó đủng đỉnh đánh…đợi tin mới ra là nó quất 1. LÊN THIÊN ĐÀNG…2. Xuống địa ngục…nhưng xem ra tam sàn có con này chơi đk, mấy môi giới đang lùa CK và BĐS nhưng đíu ổn…BĐS đang bị soi ghê quá, vừa rồi toàn mấy anh CK Nhân Luois, hay BĐS Tân Hoàng Minh, QUyết còi…dính vào mệt lém