Hội giữ HVG

HVG có cái hay là ko dây dưa vào mấy vụ này ko lo, chứ dính vào như ROS là bay tk

Các bác toàn ăn ốc nói mò, đoán già đoán non, tôi là tôi cứ kệ, 2.6 bắt đầu xúc , 2-2.5 tổng xúc về 1.5 thì chắc khó nhưg nếu về ấy xoay thêm tiền xúc nốt, cứ vậy thôi quan tâm j, như thế cũg là max an toàn rồi

Mò cũng dựa trên căn cứ.
Nếu biết chắc làm con bạch thủ cho nhanh :grin:

joy là lái, có vẻ đang lừa nhà đầu tư, giá 2.6 còn khó chứ đừng nói giá thấp hơn…lái đang gom hàng mạnh…tuần tới có khả năng chạy

2 Likes

Tôi tích sản nên ko care biến động trong tháng hay trong phiên

1 Likes

Lái củ rái j, đag đợi dk giá mà múc đây, tôi là tôi cứ dk giá tôi mới múc, chứ ko nhiều tiền mà giá nào cũg múc như ae

Về 2.5k múc 1tr đồng hành cùng A Minh

mấy lái đây rồi cứ ngược lại mà đánh…nếu lái muốn xuống thật nó sẽ phang xuống thấp hơn…1. nói phét 2. Bốc phét

Mỗi tuần 1000 cp, đều đều như vắt chanh. Bỏ luôn vài năm xem chết k

Sớm quá , số lượng ấy để xuốg giá 2 múc cho an tâm, mình thì xin a lái giá 2.6 làm 100k trước đã, giá ấy a lái oánh xuốg 2 là xác định bay mất 60 củ

Thị trường sáng ắng chiều mưa ntn ae hết sức thận trọng trong mọi quyết định mua bán nhé, ko có giá 2.6 đâu

Có ông Joy có tiền cục nên hóng giá 2 múc thôi.
Ae tích sản sao có quyền chọn mua đáy bán đỉnh :grin:

Bác là lái à, định lùa gà ae fomo múc sớm à, tôi là tối cứ đợi thôi

Lái JOY cứ bảo ae đợi xong lại cho tàu dời bến thì ae lại đứng nhìn à?

KKK. tui vẫn nghĩ như bác, tích sản thì múc thôi. Đợi ga 2 có khi bất ngờ rít ga phát lên ga 4 ngay.

Cái này khó nói lắm vì HVG thực sự ko như các con khác, nói chân tình thì nếu giá xuống ae sẽ có lợi nhưng nếu nó bay thì ae ko có hàng. Vấn đề ở đây là khi nào TT nổ? khi nào có tin? Tin TỐT hay XẤU? chứ cứ im ỉm thế này lái nó quất thế nào cũng đk…cả dòng Thủy sản tím mà HVG vẫn đỏ…ae bảo trọng

Thông tin bán bớt tài sản khả năng là chuẩn.Còn là tốt hay xấu thì tùy đánh giá của mỗi người.
Dự là quý 4 có bctc

Ý tôi là các bác cứ múc mạnh giá này vào cho hết tiền đi, để nao bác lái đẹp zai đạp mạnh cho tôi còn vào, chứ các bác ko múc giá này nao lại có tiền múc tranh với tôi à, các bác cứ múc mạnh vào

Bán thì bên f.ba.19 có nói rồi và đang đàm phán, đàm phán với Nhật rất lâu…và kể cả là xong ký biên bản vẫn chưa là cái gì, nó vẫn quay xe chấp nhận bay tiền cọc…chỉ khi nào tiền về TK mới là xong ác mộng…nên nó ko có tin gì thì pó tay.com thôi