Hội giữ HVG

lái đây chứ đâu xa= joy

Tôi ko phải lái, nhưg nếu tôi mua thì sẽ mua giá hợp lí với tôi, có điều tình hình đúg như tôi suy tính, tôi nghĩ tôi sẽ có giá mua ngon hơn các bác :grin::grin::grin::grin::grin::grin:

ae nào chơi kiểu tích sản thì hợp…chơi kiểu lướt lát ko nên chơi…hàng ít tin…Nếu muốn thắng hỏi LÁI JOY

tui k căn ké giá với bác, tui chỉ cần nhẫn ất sẽ thành công. à hô à hô

tích sản thôi. bao nhiêu thứ xấu xa ra rồi, còn đợi j mà k múc

Các bác cứ tích sản đi, tôi cứ kiên trì đợi thôi :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

con này bựa nhất là ko tin gì, ae sẽ khó đoán định…nếu nó cứ kéo dài quá lâu thì ít người chờ đợi đk…đã 3 năm nay ko tin tức zầy rồi…và còn bao mùa xuân nữa…zo zậy ae chơi hàng này cũng chú ý…gd luck ae

Các bác múc giá cao thì khó chịu thôi, chứ nếu múc dk giá tốt thì vô tư

Lais Joy ddang vaof hangf con naof trong khi chowf HVG ddaays?

Joy đang chơi CK hay BĐS khi nào ra hàng quay trở lại múc HVG đúng ko?

Kaka, mua j kệ tôi, chả ai muốn chôn vốn cả

hay làm tý Đầu tư công chưa chạy hoặc BĐS khu công nghiệp cũng khá ngon trong lúc chờ đợi

Mấy hôm nay tt đag ngon, ae có tranh thủ lồi mồm toác mỏ miếng nào chưa :))))))

chẳng thấy con nào ngon cả? đều như HVG đang vào giai đoạn chỉnh bất kỳ lúc nào

Lái tranh thủmũi lõ nghỉ hè, tháng ngâu ít người chơi lớn, cắc bụp tý lại xòe ngay…đóng ví thôi…các đội nhóm thi nhau lùa gà…uppô

Cầm tiền cũg khó chịu thật, mog bác lái mai cho cái giá 2.6 để e múc nhẹ trước cái

vào đất Thủ Thiêm sắp đấu giá, nay chắc ko có giá 1 tỏi nữa đâu…gặp phải mấy anh YSL như năm ngoái mệt mỏi quá…giờ chung cư giá tăng ầm ầm

Cii của bác đây

bảo các bác rồi hvg kiên nhẫn sẽ có giá ngon , ko cần vội, nao hvg có giá ngon e lại quay lại xúc, vốn lúc ấy nhiều hơn tha hồ múc

cả dòng BĐS đi bụi, CII và NBB ăn theo đất thủ thiêm vẫn xanh nhỉ