Hội giữ HVG

Bác lạc quan tếu, hvg phải vài năm nữa, năm nay giá thấp vẫn túc tắc nhặt thôi

1 Likes

Mày nói chuẩn đới, vẫn còn cơ hội cho ae chưa lên tàu hoặc mua chưa đủ, Minh phò chưa cho phi ngay năm tới được đâu

1 Likes

NĂM NÀO CUỐI NĂM ANH EM CŨNG vào động viên, tin thật hay giả cũng đíu biết…tuy nhiên cũng thấy vui cho những anh em cầm cổ…tự sướng tý…ngon thì lái và nhân viên cty múc mịa nó đi cho chạy nhanh nhỉ giá cứ cắm mỏ. năm tới 6 tháng nữa ko tin gì, ae làm chuyến XUYÊN VIỆT vào hỏi thăm cty anh Minh nhé…

1 Likes

Anh đi 2 năm trước rồi, lấy làm zầy 50K lại còn làm báo cáo, ■■ mẹ nó chớ con HVG là con anh kết nhất trong 3 con anh mua thì nó cho anh LÕM nhiều nhất, giờ ae ai ôm em này cũng vài năm thâm niên rồi…tương lai trở thành CỔ ĐÔNG LỚN hết, nên nếu theo đúng bài của LÁI nó sẽ GIŨ THẬT PHŨ cho bay hết rồi mua lại, giờ cứ cuối năm topic lại tưng bừng ntn với nhiều NICK MỚI LẠ thì vui thật là vui, sang năm lại cho xuống tý rồi lại tự thủ dâm tinh thần cho nhau ha ha ha

1 Likes

Tôi thấy các ông có vẻ mất bình tĩnh hết rồi! Cơ hội xúc có vẻ xắp đến😆

Mấy thằng mua lâu chắc nóng đít rồi, nhưng những ae chưa múc và muốn gia tăg thì chưa muốn tăg đâu, ai chưa đủ hàg thì túc tắc múc tiếp, Minh phò cũg đag gom hàng nên chưa thể bay đâu, tao thấy nếu thằng trên kia nói hvg còn nợ 5k tỷ là đúng thì tương lai 2-3 năm nữa sẽ ngon lại, thằng nào muốn lãi nhanh thì ko có cửa đâu, bán đi cho nhẹ tàu :imp::imp::skull_and_crossbones::skull_and_crossbones::japanese_ogre::japanese_ogre:

1 Likes

Tình hình cty dần ổn lên rồi , nhưg e thấy lái vẫn muốn gom hàng, nên cứ lựa theo lái mà múc chưa phải vội, đợi phiên nào giảm giá tầm 1.3-1.4 hãy múc, dù sao múc được giá tốt hơn vẫn vui đúng ko các bác

2 Likes

Đấy các bác thấy chưa, cứ bình tĩnh thôi, lái chưa đủ hàng nên ae ta cũg từ từ, chắc năm sau trả hết nợ là mấy năm nữa bay thôi :sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses:

1 Likes

Room đông vui thế, thiên thời địa lợi còn thiếu nhân hoà , hihi

1 Likes

Các bác chuẩn bị đợi POR 19 năm nay nhé , vhc lại sắp phải san sẻ lợi nhuận rồi :yum::yum:

1 Likes

Por19 mà thuế xuất sang mỹ về 0 thì em nó bay lên 20 luôn chứ chả đùa

1 Likes

Lịch sử xuất hàng sang mỹ của hvg là từ tháng 12/2021 đến 08/2022 vậy là đủ để có dữ liệu cho đợt xét por19 rồi, khả năng cao por19 thuế xuất hùng vương về 0 như vĩnh hoàn , quả này bác minh lại xuất mỹ ầm ầm

1 Likes

Mất mịa nó phiên cuối năm😁
Bao giờ nó có bctc mới hi vọng, tầm này ai liều thì cứ túc tắc gom thôi.

Có gì mà liều hả bác, tình hình cty đag trả nợ đều như vắt chanh, nợ nhóm 5 giảm nhanh, em sẽ update theo quý cho các bác, năm nay trung quốc mở cửa bác minh sẽ xuất hàng mạnh nữa, tháng 9 por19 mà thuế sang mỹ về 0 thì chắc ko phải nói gì nữa

Nó phải có bctc thì mới dc gd cả tuần,cộng tin tốt thì tôi mới nhanh về bờ😄
Đang âm 34% rồi​:rofl::rofl::rofl:

Kaka, bình tĩnh, lái om càng lâu thì sau này mới lên càng mạnh được, con này đến lúc mà bung lụa hết cỡ giá ko thấp hơn 20 ấy

Thì vẫn bình tĩnh ví xác định đánh theo năm. Nhưng dù sao nó có bctc và dc gd bình thường vẫn thik hơn.
Nhỡ hết xiền mà kết con lô còn ấn tạm đi dc😁

Vấn đề là nó mà ra bctc thì giá đã bay mẹ nó lên 6-7 mịa nó rồi ấy, mà bác Minh bây giờ đang còn muốn gom thêm nữa thì sao bác ấy ra bctc được, hehe

1 Likes

Doanh nghiệp vẫn có tiền tuyển dụng, sản xuất đều đều chứng tỏ dòng tiền vẫn chạy đều là okie rồi. Hàng trà đá cũng kg thể đỏi hỏi nhiều quá. Người ta mua cả chục triệu cổ kg sợ, mình cầm có tý thì lo cái rề. Đút tủ, vứt chìa khóa, sau mở bát có khi đủ tiền mua biệt thự!

Năm rồi trả 200 tỷ nợ, mà ko ai làm ra 1 đồng lại lấy hết 1 đồng đi trả nợ cả, tức là năm rồi phải lãi vài trăm tỷ là ít, bác Minh dấu tin để gom hàng thôi kệ bác ấy, hvg như đốg cỏ khô âm ỉ càng lâu thì đến lúc bùng cháy càng mạnh