Hội giữ HVG

Thank các bác.
Toàn thông tin tuyệt vời😀

Theo e thì cũg ko cần vui quá, vì chặg đường còn dài, lái còn gom lâu , nên chúng ta cũg phải xác định tinh thần như thế phải kiên nhẫn có thể đến vài năm, việc của lái cứ kệ lái làm thôi

Chúc mừng năm mới toàn thể cả nhà nhé, năm mới thắng lợi hơn năm qua, niềm vui hạnh phúc đến mọi nhà, chúc bác Minh khoẻ mạnh và thành công ngày trở lại và lợi hại hơn xưa, 2023-2025 chặng đường trở về vinh quang bắt đầu :partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face:

Thay mặt mọi người cảm ơn bác, năm mới e cũng chúc bác chủ tịch khoẻ mạnh và năm nay cty lại giảm bớt nợ nhất là nợ nhóm 5 , còn bác muốn ra tin khi nào là tùy bác, năm nay năm sau hay năm sau nữa nữa cũg được :laughing:

HAPPY NEW YEAR

Cay vcl, mấy thằng mode “đập zai” cho tao ra đảo bây giờ mới được về bờ, mà tao có làm cái mẹ gì đâu, ác ôn vc

1 Likes

Tết ra bác lại bảo em vậy thì nặg lời quá, thông tin thì kiểu gì chả có, chả qua các bác ko tìm thôi, đây là tổng hợp hồi tháng 9/2022 nhé, còn đợt cuối năm trả thêm 1 mớ rồi, và trả dứt cả nợ cho hùng vương sa đéc như em đã nói trước rồi đó, chúc bác năm mới khoẻ mạnh, giữ mồm giữ miệng ko mod lại cho ra đảo xa tiếp đó, hihi

Thanks bạn nhé

Năm ngoái trung quốc đóng cửa gần cả năm mà công ty đã là ăn tốt vậy, năm nay trung quốc open thì có khi còn lãi hơn ấy, xong sang năm sau ra tin thì bay mẹ lên ngọn tre

Raatttts tiềm năng bác ah :smiley:

Vài năm nữa, nhưng giá này cứ có tiền dư là múc tích dần được, chứ đợi 1-2 năm nữa éo biết thế nào

Ae chung tay đầu năm múc cật lực nào😁

Điên, éo gì phải cật lực, mày lùa gà à, đợi thằng lái với lão minh đồng thuận đã, tầm này cứ túc tắc, múc cật lực cái con kẹc

Ko biết ông bao nhiêu tuổi rồi mà nói như cắn vào mông người khác ý.
Ko thấy mọi người ko thik tương tác với ông ah?
Diễn đàn ae chém gió cho vui thôi,mua bán do bản lĩnh và tầm nhìn mỗi người.
Pic này có vài mống từ xưa tới giờ thôi,biết quan điểm cua nhau cả rồi.

Sếp minh dấu dấu diếm diếm mà cuối cùng bà con vẫn biết hết tình hình cty thế này à, đúng công toi rồi sếp ơi

Năm nay nó mà chốt được cái POR19 về 0 thì chả thua kém vhc là bao nhiêu đâu, giá rổ lúc ấy cũg chả thể đoán định là bao nhiêu được

Nhưng vẫn phải đợi lái và sếp minh đồng thuận nhé

Đúng rùi, nhưg kệ họ, việc ta ta làm, việc lái lái làm, giá hợp lí là mua, có thể vài năm nữa mới bay hoặc cũng có thể 1-2năm nữa là bay tới nóc rồi, nói chung kiểu gì cũg bay chỉ là sớm hay muộn thôi, cần phải kiên nhẫn

Tình hình ngày càng tốt hơn thật, bác minh cố giấu nhưg vẫn bị lòi ra, bác minh tư cách hơi kém ko bằg 1 góc bác đức :laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

Nợ 5.5k tỷ thì lãi ngân hàg tầm 8% là 400 tỷ mà còn trả được thêm 200 tỷ nợ gốc vậy tổng là 600 tỷ, mà vẫn còn phải để vốn ra làm ăn thế thì năm rồi lợi nhuận ko dưới 700 tỷ đâu, bó tay nhà bác minh vậy mà cứ giấu nhẹm để gom hàng

Nghe vụ bán kho lạnh 3k tỷ mà bác!? Ko biết thực hư thế nào.
Nếu ko bán mà có kết quả vậy thì ra tết bay luôn ý chẳng chơi😄

1 Likes