Hội Trăng Ngày Mùa!

HỘI TRĂNG NGÀY MÙA!

:sun_with_face:DỰ BÁO FEN SHUI NGÀY 26 THÁNG 9 :sun_with_face:

Ngày Thứ Ba
Kỷ Hợi
Chỉ báo ngày: 3, “đầy đủ”
Chòm sao trong ngày: 6, “Đuôi”
Ngày Âm lịch 13/12, 17:54
Mặt trăng trong
Mặt trăng Bảo Bình không có khóa học 15:38-00 :00
:alarm_clock:Giờ tốt nhất để bắt đầu: Rồng, Ch.ó
:alarm_clock:Giờ không thuận lợi: Thỏ, Rắn

:sparkles:Một sự kết hợp rất thuận lợi giữa chòm sao trong ngày và là dấu hiệu của sự may mắn.
Ngày được cai trị bởi trạm mặt trăng “Đuôi” được coi là một trong những ngày tốt nhất cho những việc lớn và công việc lớn. Người ta tin rằng mọi việc bắt đầu vào ngày như vậy sẽ thu hút sự giúp đỡ của những người cao quý và có ích, đồng thời mang lại thành công và thịnh vượng. Không thể tổng hợp kết quả và lật lại quá khứ vào một ngày như vậy.
:point_right:Chỉ báo may mắn không mâu thuẫn với đặc điểm của việc hạ cánh lên mặt trăng. Thuộc tính của nó là nhân lên và tăng lên. Vì vậy, tốt hơn là chỉ làm những việc liên quan đến sự lặp lại, phát triển và tăng trưởng. Tòa án, chuyến thăm bác sĩ, kỳ thi và những vấn đề tương tự khác mà bạn không muốn lặp lại thì tốt nhất nên hoãn sang ngày khác.
:exclamation:Tử vi cho thấy hôm nay tốt hơn hết bạn nên hạn chế làm những công việc thông thường chính là Tỵ.
:full_moon_with_face:Theo tử vi mặt trăng, ngày cũng tốt.
Mặt trăng ở Bảo Bình là thời điểm dễ dàng để bạn tìm thấy điều gì đó khiến bạn hài lòng và nâng cao tinh thần trong những điều quen thuộc. Thời gian dành cho tình yêu, tình bạn, sự giúp đỡ lẫn nhau.
:heavy_check_mark:Đi thăm hoặc mời khách đến chỗ của bạn. Đưa ra lời khen ngợi và chỉ đơn giản là nở nụ cười với mọi người bạn gặp.
:heavy_check_mark:Người ta tin rằng mọi điều tốt đẹp mà chúng ta làm trong ngày 12 âm lịch sẽ quay trở lại với chúng ta nhiều lần. Hãy làm ít nhất một việc tốt nhỏ ngay hôm nay, hãy rộng lượng và đáp lại.

💇‍♀CẮT TÓC ngày 12 âm lịch: cắt tóc, nhuộm màu không thuận lợi. Chúng gây ra mối đe dọa cho sức khỏe và tính mạng: có thể xảy ra tai nạn và thương tích.
💇‍♀CẮT TÓC ngày 13 âm lịch: cắt tóc, nhuộm màu được thuận lợi. Chúng thu hút những tai nạn vui vẻ và tăng cường sức hấp dẫn.
:purse:MUA HÀNG TỐT dưới cung Bảo Bình: ô tô, căn hộ, máy tính và đồ gia dụng, đồ điện tử, đồ dùng, sách, phụ kiện và quần áo đặc biệt.

22 Likes

Các bạn ngồi im theo dõi chặt. TT đạp sàn những mã các bạn có thì chỉ nhặt sàn rất ít, không mua đỏ và cũng không mua xanh. Chờ ngày mai hàng về xem xét nhé.

13 Likes

Các Quỹ và các bạn Ngoại quốc đang mua vào rồi nhé các bạn :sunflower:

18 Likes

Ngày mai trời lại sáng, chào mừng pic mới chị HHT :tada::tada::tada:

6 Likes

Thanks bạn! Chúc bạn may mắn và bình an :sunflower:

4 Likes

Pic này chào đón trung thu rồi., chúc bác Tím và cả nhà nhiều may mắn ạ

7 Likes

Thanks bạn Vịt chúc bạn bình an và may mắn :sunflower:

6 Likes

Nó tháo cống hàng chục ngàn tỷ từ đầu năm đến nay rồi, mới mua mấy trăm tỷ thì làm gì!? Theo tớ, khi magin bục, call, force… tây ta, lớn bé như nhau hết! Lúc lên ầm ầm thì gồng lãi ok nhừng giờ ae đừng gồng lỗ, nếu lãi chốt ngay, nếu lỗ cắt kỷ luật, mất chân còn tờ rim, mất tờ im là vợ con hết nhờ!
Nhớ lại câu nói đầy thấm thía của ông bác tớ, tỷ phú Bốc-Phét, “khi nớc rút mới biết, đứa nào cời truồng khi bơi!”. Ace lưu ý, nhớ giữ lại cái quần!

3 Likes

Bro thích khuyên bảo thì bro nên mở pic riêng cho chính bro. Để cho mọi người vào pic bro chia sẻ cùng nhau nhé. Thanks!

6 Likes

ok bro, tớ lượn. Thấy bro giật tít “hội trăng ngày mùa” tưởng chiêm tinh ám chỉ ace sẽ “múa bên trăng”!

1 Likes
8 Likes
6 Likes
6 Likes

Mừng nhà mới bạn @Hoanghontim2011 nhé:shamrock::shamrock::shamrock:

5 Likes

Thanks bạn! Chúc bạn may mắn và bình an :sunflower:

8 Likes

Thủ Tướng Về Phát Quà Trung Thu hả em?

5 Likes

Hello anh! Em chúc anh đón rằm Trung Thu vui vẻ, may mắn và bình an ạ :sunflower:

7 Likes

CHIẾC ĐÈN ÔNG SAO! TÙNG RINH RINH LÀ TÙNG TÙNG RINH RINH.

8 Likes

Cuối tuần này, đón trăng ăn trọn mùa Thu!

6 Likes

Dạ! Cứ đến rằm Trung Thu, bao nhiêu kỷ niệm đẹp thời thơ ấu lại ùa về thật là vui anh ạ.

10 Likes