Hôm nay đầu tư gì? Nhận ngay khuyến nghị từ AI

AI của DATX đánh giá thị trường đã ổn định và vừa khuyến nghị HAH ở giá 33.20 đó bác, target tới 36.50

Ngoài ra performance của các khuyến nghị đang mở cũng đang khá tốt bác ạ :grin:

Nay không kịp vào hàng thì mai có vào được theo khuyến nghị này không ad :smiling_face_with_tear:

Để có được performance tốt nhất thì bác nên mua ngay trong ngày được khuyến nghị :grin: Thế nên bác hãy đợi mai xem AI có khuyến nghị không nhé, còn các khuyến nghị cũ thì lấy để tham khảo bác ạ :kissing:

Hôm nay AI chưa đưa khuyến nghị mới, tuy performance của những khuyến nghị từ các phiên biến động trước đang khá tốt. Tiêu điểm có NKG, HCM, VND, VCG, VCI đều đạt lợi nhuận hơn 5%. Để xem đầy đủ các khuyến nghị, các bác truy cập thẳng xWealth nhé :grin:

Trong đó có HCM được AI khuyến nghị rất nhiều vòng, nếu mua đúng theo các khuyến nghị về HCM thì dễ dàng lãi hơn 40% chỉ hơn 1 tháng :grin: :grin: :grin:
image

Tại sao ko phím ăn 1 lèo luôn mà cứ phím ngắn từng đợt thế bác? Mua đi bán lại nhiều tốn chi phí chết :grimacing:

Vì AI của DATX phát hiện những rủi ro nên báo chốt lời sớm bác ạ :grin: luôn bảo vệ túi xèng của mình trước, khi thị trường ổn định trở lại hoặc có cơ hội bắt đáy chắc ăn thì AI lại báo tín hiệu tiếp

con HCM được khuyến nghị nhiều vòng với VCI thì xúc con nào bác nhỉ?

HCM và VCI đều có trong các khuyến nghị những ngày vừa rồi của DATX. Hiện tại về xếp hạng thì VCI đang được AI đánh giá và xếp hạng cao nhất trong nhóm ngành tài chính bác ạ :grin:

Nhưng để chuẩn nhất thì bác hãy đợi AI khuyến nghị cụ thể, như thế xác suất sẽ cao mà đầu tư cũng nhàn hơn :grin:

1 tháng cp đó nó lên 10% mà bác ăn dc lãi 4 vòng thành tổng lãi 3-40% thì ntn hơn với tt ntn bác ơi

Chỉ báo rủi ro thị trường của DATX đã thể hiện trạng thái Tích cực và liền đưa ra khuyến nghị về FPT :grin:

FPT khuyến nghị ngày 13/3 với giá 79.5 → Mục tiêu 87.4

Có bác nào quan tâm tới FPT ko :grin:

Để xem chi tiết các khuyến nghị, các bác truy cập tại đây nhé xWealth :grin:

AI đã báo chốt lời các khuyến nghị từ 28/2 và 27/2 với hiệu suất:

• NKG chốt lời giá 15.9 → Lãi 10.03%
  • TPB chốt lời giá 25.75 → Lãi 4.49%
  • LPB chốt lời giá 15.40 → Lãi 6.79%
  • BVH chốt lời giá 53.20 → Lãi 2.38%
  • C4G chốt lời giá 12.10 → Lãi 6.36%
  • HCM chốt lời giá 26.65 → Lãi 7.73%
  • NKG chốt lời giá 16.00 → Lãi 10.31%
  • SSI chốt lời giá 20.50 → Lãi 7.77%
  • HPG chốt lời giá 22.35 → Lãi 6.16%

Chốt lời mỏi cả tay các bác ạ :heart_eyes: Xem chi tiết các khuyến nghị tại đây nhé các bác xWealth :grin:

mấy nay thị trường có gì rủi ro ko mà thấy khuyến nghị nhỏ giọt thế bác
image

1 Likes

Hiện AI thấy thị trường có những rủi ro nhất định và chưa tìm được cổ phiếu nào thật sự đem lại cơ hội ngon ăn mà an toàn bác ạ :grin:

Với diễn biến của thị trường hôm nay, nhóm ngành Ngân hàng, Dịch vụ tiện ích và Tài chính là 3 nhóm được rating cao nhất tới thời điểm hiện tại. Về chi tiết cổ phiếu thì toàn bộ top 5 đều thuộc Ngân hàng và Tài chính: VPB, LPB, VCI và BID :point_right: Các cổ phiếu ngân hàng đang kéo chỉ số VNINDEX khá tốt :grin:

Nếu cần room z.alo hoặc tele để update thông tin một cách thuận tiện nhất, các bác vào ở đây nhé

Hôm nay AI vẫn chưa báo khuyến nghị thêm mã nào nhưng tiếp tục chốt lời các khuyến nghị ngày 01/03 :heart_eyes: Tính ra các khuyến nghị từ 27/2 tới 1/3 đã đem lại lợi nhuận lên tới 70% mà chưa đầy nửa tháng :partying_face: :partying_face:

BSR mua 01/3, giá mua 15.80 → Giá chốt 16.30 → Lãi 3.16%
HCM mua 01/3, giá mua 23.10 → Giá chốt 24.45 → Lãi 5.84%
NKG mua 01/3, giá mua 14.45 → Giá chốt 15.9 → Lãi 10.03%
TPB mua 28/2, giá mua 23.4 → Giá chốt 24.45 → Lãi 4.49%
LPB mua 28/2, giá mua 14 → Giá chốt 14.95 → Lãi 6.79%
BVH mua 27/2, giá mua 48.35 → Giá chốt 49.5 → Lãi 2.38%
C4G mua 27/2, giá mua 11 → Giá chốt 11.7 → Lãi 6.36%
HCM mua 27/2, giá mua 23.3 → Giá chốt 25.1 → Lãi 7.73%
NKG mua 27/2, giá mua 14.55 → Giá chốt 16.05 → Lãi 10.31%
SSI mua 27/2, giá mua 28.65 → Giá chốt 20.1 → Lãi 7.77%
HPG mua 27/2, giá mua 20.3 → Giá chốt 21.55 → Lãi 6.16%

Tính ra cứ túc tắc mua theo AI của DATX thì cũng ấm nhỉ các bác :grin: Các bác xem tại đây nhé xWealth :point_left:

Trade theo XWealth khoẻ đầu thật. Mình bán theo datx, giờ cũng ngồi im đợi lệnh mới :slight_smile:

1 Likes

Danh mục hôm qua xanh ko thấy bán, nay đỏ cũng giữ nguyên là sao ad?

1 Likes

Thằng AI này đúng thông minh nhỉ, con nào lãi khoe con nào lỗ giấu nhẹm :grin: :grin: :grin:

1 Likes