Hôm nay đầu tư gì? Nhận ngay khuyến nghị từ AI

Giống mấy ông chiên da 9x có 17 năm KN trên TT chứng khoán he…he…

1 Likes

Xem cái này như nào ấy nhỉ?

1 Likes

AI tối ưu nhất theo T+8 bác ạ :grin: Hiện tại thị trường đang tiêu cực nên danh mục cũng bị biến động theo, nhưng cứ chờ tới T+8 bác nhé :wink:

Hehe AI này backtest trong 2022 thì tỷ lệ tạo lợi nhuận cũng chỉ 86% thoi bác ah :grin: Cũng sẽ có những lúc bị đỏ khi thị trường tụt mạnh đó, mấy hôm nay thị trường rủi ro nên AI nó cũng chỉ khuyến nghị có 2 mã. Rủi ro quá thì mình cứ đứng ngoài cho an toàn trước :grin:

Bác cứ vào xWealth là thấy bác ah. 1 số tip lưu ý cho bác nhé

• Sản phẩm khuyến nghị đầu tư ngắn hạn với lợi nhuận kỳ vọng lên đến 10% trong 8 ngày giao dịch từ ngày khuyến nghị.
  • Tỷ lệ tạo lợi nhuận của khuyến nghị lên đến 86% qua tất cả các giai đoạn biến động của thị trường khi mua đầy đủ các mã cổ phiếu được khuyến nghị.
  • Khuyến nghị chỉ có giá trị với các giao dịch mua trong ngày khuyến nghị.

Winrate đợt này chưa cao lắm nhỉ

Cụ thể trong phiên nay thị trường giảm điểm và ở trạng thái rủi ro cao nên các khuyến nghị cũng bị đỏ theo, mình cứ đợi tới T+8 hoặc AI thay đổi trạng thái khuyến nghị bác nhé :grin:

Tình hình này mai có gì bắt đáy được ko ad

Với thị trường diễn biến tiêu cực như hiện tại có lẽ sẽ mở ra cơ hội bắt đáy :grin: Hiện tại các ngành và cổ phiếu đang rating cao vẫn là VPB, TPB, VHM, VRE và KDH. Bác cứ theo AI của DATX ra khuyến nghị cụ thể thì tham gia nhé :smiley:

Hnay ngân hàng có tin tốt, cho xin ba chữ cái nào?

1 Likes

Bác muốn biết 3 chữ cái ngay lập tức thì vào ngay xWealth :point_left: :grin: Em còn đang bận vào hàng theo AI nên chưa kịp đưa lên :joy:

Tuần này chưa có khuyến nghị gì à bác? chờ mãi k thấy

1 Likes

Cần lắm 3 chữ cái cho tín hiệu tốt như thế này

Múc NKG 2 vòng theo DATX ngon phết ^^. Nay TT hồi chờ DATX ra KN để vào lệnh tiếp.

1 Likes

AI vừa bắn khuyến nghị về IDC với giá mua là 38.7 :partying_face: Để xem chi tiết giá target, các bác vào đây nhé xWealth :kissing:

Có bác nào để ý IDC là cổ phiếu “ruột” của DATX ko :face_with_raised_eyebrow: Khuyến nghị 6 vòng thì đã chốt được 4 lần với lợi nhuận hơn 30% rồi :wink:
image

1 Likes

Được của nó đấy bác ạ

1 Likes

E cx vừa kê IDC gía 39.10 này. Hóng lãi từ DATX :kissing_closed_eyes:

1 Likes

Phải bắt đúng giá KN ak bác. E lệch nhịp có sao ko?

2 Likes

Theo KN nay thì khi nào chốt lời được zậy…