Hôm nay đầu tư gì? Nhận ngay khuyến nghị từ AI

Để performance được tốt nhất thì nên bắt đúng giá bác ạ :grin: Mua đúng 38.70 thì đang lãi dc tận…1.29% r đó bác :rofl:

1 Likes

chưa kịp bắt thì giá nó đã chạy rồi bác. Bắt lệch giá được k vậy?

Hiện AI đang đưa khuyến nghị để đầu tư ngắn hạn, đạt đúng mục tiêu khuyến nghị là chốt hoặc bác vào xWealth để xem trạng thái khuyến nghị là dễ nhất

Có noti để báo thì ngon. Chứ nhìn bảng nh e cũng ko có thời gian. :((

1 Likes

chuẩn bác ơi. htrc dính con C4G, k để ý, mở bảng ra thì nó “Đóng” từ đời nào. May mà vẫn lãi

DATX khuyến khích bác mua bằng hoặc thấp hơn giá khuyến nghị là tốt nhất bác ạ, nếu vẫn muốn mua đuổi thì bác tính kỹ tỉ lệ lợi nhuận và rủi ro trước khi mua nhé :kissing:

Hehe noti bên em đang dần hoàn thiện r, trong lúc này các bác chịu khó nhìn bảng vậy :partying_face:

Trước những biến động mạnh của thị trường, từ hôm qua tới nay AI đã bắt đầu phát tín hiệu bắt đáy các cổ phiếu:

C4G - Ngày khuyến nghị 17/03 - Giá mua: 10.80 → Giá mục tiêu: 11.90
NKG - Ngày khuyến nghị 17/03 - Giá mua: 15.80 → Giá mục tiêu: 17.40
HPG - Ngày khuyến nghị 17/03 - Giá mua: 20.75 → Giá mục tiêu: 22.80
GMD - Ngày khuyến nghị 17/03 - Giá mua: 51.30 → Giá mục tiêu: 56.40
HAH - Ngày khuyến nghị 17/03 - Giá mua: 33.30 → Giá mục tiêu: 36.40
VOS - Ngày khuyến nghị 17/03 - Giá mua: 9.66 → Giá mục tiêu: 10.65
GAS - Ngày khuyến nghị 16/03 - Giá mua: 106.00 → Giá mục tiêu: 116.60
BSR - Ngày khuyến nghị 16/03 - Giá mua: 15.70 → Giá mục tiêu: 17.30

Có bác nào dám lên thuyền cùng AI của DATX không :grin: Chi tiết khuyến nghị các bác xem tại đây nhé xWealth :point_left:

1 Likes

sáng mới theo vào thử VOS, hi vọng có ăn

Bao giờ phái sinh mở lại team ơi?

Thiếu NKG rồi ad ơi, làm thử vòng nữa xem được ít hay nhiều nào

1 Likes

Hehe bác nhớ theo dõi để quan sát điểm chốt lời nhé :partying_face: :partying_face:

1 Likes

có nên là NKG vòng nữa không các bác nhỉ

Phái sinh thì team vẫn đang phát triển và hoàn thiện ạ, trong lúc này mình trading cơ sở cũng đạt performance tốt ạ

Ad vừa lên bài xong AI đã khuyến nghị thêm NKG rồi, xem ra nay có nhiều cơ hội :grin:

bên bác nhanh nhanh cho ra cái notice đi, chứ ngồi canh bảng này hụt cái lại tiếc :roll_eyes:

1 Likes

đúng đấy các bác ạ, phải có noti, vì giờ ngồi bám bảm hay bị hụt lắm

Bác lên tàu cùng e không? :sunglasses: vòng này mà ăn đc là e ăn vòng 3 với NKG đấy bác

Em lên rồi bác ơi, nhưng em thấy con VOS cũng được lắm bác ạ

Để có performance tốt nhất thì bác hãy mua đầy đủ các mã được khuyến nghị trong ngày bác ạ :grin:

1 Likes