HOSE cần thu ngay lại quyết định không công bố giao dịch tự doanh. Đề nghị mọi người công khai tiết lộ các hoạt động giao dịch mờ ám của tự doanh các ctck

Góp 1 chữ kỹ

1 còn ít bạc, cũng mong góp 1 phần nhỏ trong cuộc GameStop này. Chỉ cần tinh nhuệ binh phát đi tín hiệu

1 Likes

Chả có gì bất công đâu, nhỏ lẻ có thằng khôn, thằng ngu…đừng vơ đũa cả nắm. Nhỏ lẻ nhiều tay chưa hề biết thua, chưa hề biết sợ bạn nhé! Học nhiều vào, tầm sư học đạo ,học thằng khôn nhất và thằng ngu nhất đi, nâng tầm lên !

bác thắng được bao nhiêu trên cái ttck này mà mở giọng phách lối thế nhỉ? Bác biết mình là ai và trade thế nào mà giở cái giọng nghe kỳ thế bác ? Hihi

Mình nói thẳng các tay chuyên gia nước ngoài ở nước ngoài chưa chắc dự bằng mình đâu nhé …mình xưa giờ khg có fan của ai cả trừ mến Bill Gate mà thôi! Nhưng vẫn cứ thích là nông dân chăn vịt quánh chứng! C’est la vie!

1 Likes

Ủng hộ bác! Hihi

Tại sao cứ điều tra thao túng LÀM GIÁ CP mà không điều tra thao túng bọn SHORT cp ??? Bọn SHORT cp trái luật còn đạp đổ phá hoại thị trường gấp bao nhiêu lần các tay thao túng giá lên vì các tay thao túng giá lên chỉ nằm trong phạm vi một vài cp, còn bọn thao túng short làm gẫy đổ cả thị trường !!! Tội nặng hơn rất nhiều lần nhé!.

Vote

Cụ nói mâu thuẫn bỏ mịa nó ra, nếu giỏi như vậy đồng nghĩa với thắng nhiều====> đã trở thành tay to và ko còn là nhỏ lẻ

Trăm kiểu giết nhỏ lẽ.

Ủng hộ giết bọn VIP short phá nát lũng đoạn thị trường thái hoá nhé bà con

Oh, tôi chỉ là phù du thôi, cụ ko nên bận tâm! Cụ có cái tôi cao lớn,to rộng hơn cả vũ trụ ! Nhưng nhỏ lẻ là những ai? Bill Gate cũng là một nhỏ lẻ cụ ạ!

Đánh nhỏ là nhỏ, đánh lẻ là lẻ! Không phải anh Vượng, A Quyết ko phải nhỏ lẻ cụ nhé!

Cụ nói éo thể ngửi được; kể cả thiên tài họ cũng muốn minh bạch công bằng, được đến đâu hay đến đó. Chứ ko ai ngu như cụ nói, kiểu tao chơi giỏi rồi chấp chúng may giở thủ đoạn tao vẫn thắng.

bác thích thể hiện nhỉ, kệ bác …mình không quan tâm!

Những việc cần làm thì mình làm , thế thôi! Hihi

Bao giờ thì hose lại công khai giao dịch tự doanh đây , để thế này nđt chạy mất dép hết rồi.

3 Likes

1 Likes

Đó là bề nổi thôi bạn

Bạn ơi

Chắc bọn ub chả lạ việc này, nhưng chúng nó có miếng rồi nên cứ ỉm đi thôi