HOT ! Bí kíp nhân hàng nghìn lần tk của một cao thủ...ko đọc phí đời

Hầu hết dân ck đều chỉ dừng ở trình độ đọc bctc quý để ra quyết định mua bán, nên họ thường mắc lỗi mua những con hàng đột biến mùa vụ, ngon đc ba bữa lại ăn mày ăn xin. Giống nhóm anh Thái phạm 5 năm nay chưa về bờ. Còn siêu cổ của cao thủ này mỗi sóng x500-1000% là chuyện thường, kể có giảm mạnh rồi lại tăng như phá mả, bao năm rồi vẫn thế, mỗi khi chỉnh hay giảm sâu cả xã hội bu vào chửi úp bô lùa gà, nhưng cứ sau thời gian lại x5x10x100… và bọn chửi cứ lần lượt chết… vậy bí kíp nào khiến cổ anh ta mạnh mẽ đến vậy?? Đó là mua hàng giá trị siêu hời. Ví dụ như CEO đất Mê linh đấu giá gần trăm triêu /m2 thì CEO chỗ đất mê linh trị giá bằng vốn hóa rồi, ai mua giá này đc biếu không cả nghìn ha đất vân đồn , phú quốc…và nhiều khu khác… Giá đất cứ sau mỗi năm lại tăng 50-100%, sau 10 năm tăng cả chục lần, chỉ cần mua rẻ ôm và ngồi đếm tiền auto giàu… nhiều người cũng muốn học đòi nhưng chỉ nhìn phiên nên xóc cho chạy mất thậm chí lỗ…
DIG cũng tương tự, giá này bỏ tiền mua 1 khu đô thị đc 30 khu tiềm ẩn… trong khi dự án đất ven khan hiếm chả ai cản nổi giá đất tăng, cứ múc xong đi ngủ cũng giàu…
Thị trường các tay to bàn nhau rằng : dài hạn vni chả có đồ gì chơi tốt hơn cổ bds nên mấy hôm nay dòng tiền vào gom cổ đất rất mạnh, chả nhẽ sắp có biến đại sóng thần ae nhỉ, tiền kẹt ở công ty ck nhiều vô biên.

260 Likes

Bóc tem bài cụ kkk

chuẩn bị lại chông mông đua rồi

Đội ơn thầy A7

1 Likes

A7 là chân lý

tuyệt vời

Tiền càng ngày càng mất giá. Lạm phát 3 với chẳng 4% là 1 trò bịp bợm! Ru ngủ những kẻ thiếu hiểu biết. Tội cho họ

3 Likes

.

30 Likes

chiều thầy có đi tham gia hội nghị CEO ko thầy :slight_smile:

Thầy bận ko đi đc

22 Likes

TIG mới là đỉnh cao của siêu cổ bđs.

1 Likes

Mãi 1 niềm tin với A7, uraaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

2 Likes

mấy ngành khác đang dc kéo để thoát hàng , chắc qua gom bđs kk

1 Likes

A7 ơi tại sao Vni cứ lình xình mà chỉ có cổ đất vẫn tăng đều vậy thầy?

1 Likes

Cảm ơn Thầy A7, tg qua nhờ thầy em đã gom được nhiều hàng giá khuyến mãi và ung dung chờ đợi ạ

Dài hạn đất ăn theo cung tiền M2.
Còn các ngành khác ăn theo GDP.
Mà cung tiền M2 luôn gấp 3 GDP

55 Likes

Có mỗi việc mua và ôm thôi mà mấy thằng khôn lỏi không thể làm được. Càng ngày càng ôm em càng ngấm tư duy của bác A7. Thanks bác A7 nhiều.

2 Likes

Nhân nghìn lần cứ giữ ăn một mình, ko cần hô hào nữa! Càng hô càng xuống!

aa5eb71113726cc66980d1bc7ac2a330oc-cho-anh-che-hai-hoc-sinh-bi-thay-danh

8 Likes

4 Likes