HOT ! Cặn bã CK hay nhục nhã cho một thế hệ. Bài viết của đại cao thủ x8000 lần tk bằng đầu tư giá trị chân chính

Tại bác ấy bảo chỉ cần tiền không cần tư vấn, bác ấy đâu hiểu núi cao có núi cao hơn, tiền nhiều hay ít nó do số phận bác nhé! Còn giàu chưa chắc đã giỏi, cháu không chê bác ấy nhưng bác ấy đầu tư chưa chuẩn lắm vì cháu đã từng làm nông nghiệp, chưa chắc bác ấy có góc nhìn về nông nghiệp hơn cháu nhé! Có thể về trải nghiệm, kinh nghiệm thương trường bác ấy hơn cháu. Bác ấy trồng chuối là đúng, nhưng còn thiếu một số cây nữa…

1 Likes

Mình đăng xong bài định xóa đi, tìm mãi không thấy bài để xóa đến lúc mình không để ý nó lại cho hiện lại chẳng hiểu ý gì? Cái này chắc do Ad? Hi hi

Mấy bố chẳng hiểu ý tốt hay ý xấu, các bố đừng động đến chính trị chính em cho em nhờ. Để im cho cp nó tự vận động đừng cố can thiệp vào cp nữa. Nó lên hay xuống để nó theo quy luật tự nhiên, bác còn kêu gào nhiều cổ đông mới họ sợ bị liên lụy

Tin đồn giờ dễ bị nhốt lắm chú em, kệ mẹ chúng nó chim lợn

Các chú chim non cứ chim mạnh vào nhé, tin bắt bớ càng tốt, anh đang đi du lịch nhưng vẫn có thời gian chia buồn nếu các em bị túm kkkkkk

Cảnh báo về cổ ngân hàng. Bấm để xem chi tiết,…,

đi kiện đê :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Theo tờ trình họp đại hội cổ đông 29/4/2022. CEO sẽ có kế hoạch phát hành cổ phiếu để tăng vốn điều lệ năm 2022. Các anh em hôm nào đi họp thông tin về deal này nhé. Xem phát hành cổ phiếu, tỉ lệ, giá bao nhiêu?

:laughing: :laughing:

1 Likes

Vote cho mày cái cờ đám ma

Thổi kèn đeo bao tay

Huỵn đệ NAV vẫn dương chứ?

1 Likes

Đang thở ô xi rồi bro

Đội A7 đáng sợ thật

Con c.hó này vẫn chưa chết à. Lâu ghê ko sủa tưởng dính bả rồi

1 Likes

Cảnh báo : Nếu Ngân hàng không là Bạn của doanh nghiệp thì sao ? Bấm để xem chi tiết,…

có giảm nữa a cũng k sợ các chú chim lợn à… media, chuyên gia kt, tiến sĩ giấy và các chú đồng loạt líu lo lại càng cho a thêm vững tâm… chứ các chú chim lợn, chuyên gia, broker, ct ck đồng lòng khen bank, khen cổ hàng hóa, chứng khoán thì a lại càng phải TRÁNH XA theo a đó là quả bô TO VĨ ĐẠI … khà khà :grinning:

COn lợn này nó còn thua dài , nhân cách thấp mà đòi làm giầu hài hước, tầm này chỉ chim lợn quanh diễn đàn thôi rồi ra ra vào vào cắt lỗ cả năm

Hạ bớt margin xong tắt app là okie

1 Likes

bác chưa chửi thì khả năng còn rơi :grin: