HOT ! Đại chiến xích bích tập 1 A7 đánh cho chiên za, media, nhà báo, tự doanh ...tan tác, gào rú, vỡ trận. A7 tuyên chiến tiếp tập 2 năm 2022!

dạ em cảm ơn thầy chúc thầy sức khỏe, dẫn dắt anh em đánh trận.

Thầy ơi em cũng mở quán Trà sữa cũng khởi nghiệp xem clip của thầy đúng là giàu từ khi ta chọn nghề. Quanh đi quẩn lại tất cả làm ra của cải lại quay ra ôm Bds xem mà thấy đúng quá :grin: cảm ơn thầy thông não cho em sớm ạ

Cảm ơn anh.

Khởi nghiệp bằng cổ L14 DIG CEO bạn nhé!

Vâng e cảm ơn thầy ạ

Ối ! Hôm nay thầy phọt được thơ. Từ giờ ae cứ uống rượu, ngâm thơ ngắm cổ thôi. Buồn chết chả phải ngó bảng điện làm gì nữa. Kk

Hành trình 100 - 200 - 300 - 500 - 1Tr - 2Tr

Đầu tư ko xem clip này uổng phí cuộc đời. Xem xong giàu khó cưỡng

27 Likes

Rồi các chuyên gia 3 năm nữa sẽ phải phát biểu " giá như, biết thế" Mình sai rồi :)) Anh em cổ BĐS DIG CEO CII NHA L18 LDG TCH KBC SZC SCR IDC NBB. Không còn cửa ngõ giàu sang nào khác ngoài những cổ phiếu trên!

2 Likes

Sau khi khuyến nghị các siêu phẩm NKG ITC LDG HAG tôi xin tiếp tục khuyến nghị các cp có thể tăng bằng lần khi vào sóng: nhóm đá xây dưng hưởng lợi đầu tư công chưa chạy C32 AMD. Đứa con bị bỏ rơi của QC là HAI ôm 18 triệu cp FHH chuẩn bị lên sàn (hãy nhìn ROS đã tăng ntn) Trùm đất p/e có 5 là IDC, đàn em của ngành hoá chất cơ bản DGC là CSV…PGS nén chặt bung mạnh, lợi nhuận gấp 3 cùng kỳ
Nhóm siêu cổ phiếu
hình ảnh

1 Likes

image
:two_hearts: :cupid: :purple_heart:

3 Likes

Nhìn L14 đê - Cánh chim báo BÃO - BÃO ĐẤT là ĐẠI CUỒNG PHONG nó có thể cuốn trôi hết các loại Bank - Chứng - Thép, tôm tép, lợn gà nhé AE, nhanh chân trú ẩn thì sống

Haha Thầy A7 lại có tài làm thơ hay quá! Em cảm ơn Thầy!

Tiến sĩ Alan Phạm rất thất vọng và căng thẳng sau khi ôm thép và bank …,…i

Vicente Nguyen Quân Sư Cá Mập nó so sánh DIG CEO với ROS. Nó nói ROS từng 260. Có người hỏi nó phân tích DIG CEO nó im luôn.

1 Likes

9 Likes

Thầy A7 mãi đĩnh. :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Cổ đông Bank - Thép cứ lên được 1-2 phiên là đỏ với tham chiếu, qua 1 tháng chiết khấu 10-20% mà nhiều nhà đầu tư vẫn bị bọn Chiên za rởm với Broker nó dụ ôm thế mạng mới sợ chứ, ace nào xem được video này thay đổi được tư duy thì sẽ thoát được thế cầm tù của cổ phiếu Bank, thép.

1 Likes

Đề nghị ngày mai anh em xếp hàng có trật tự, nếu mai không mua được thì để ngày kia, không đc thì để sang tuần, giá thì cứ mỗi ngày 10%. Thế nhé, L14 giống Tesla mua là phải đợi 1 năm sau với có hàng! KK

1 Likes

nay vtv lại đánh bds. mai liệucó bác nào làm rớt hàng ko nhỉ