HOT ! Đại chiến xích bích tập 1 A7 đánh cho chiên za, media, nhà báo, tự doanh ...tan tác, gào rú, vỡ trận. A7 tuyên chiến tiếp tập 2 năm 2022!

Kkkk

16 Likes

Phải có niềm tin chứ bác.
Lạm phát tăng thì người ta dồn tiền vào mua tài sản hấp thụ nó đc là vàng, kim cương, và đất. Tương tự vậy trên TTCK mình mua cổ đất là ngồi yên vị trên tàu rồi.
Nghe nhiều bọn nó doạ thì còn cái nịt.

1 Likes

nay được thầy A7 trả lời commet thấy vui ghê. cháu mới bắt đầu vào thị trường từ tháng 9, đánh theo ptkt, ăn vài chục %. cũng đã xem qua các kênh của thái phạm, long phan, tần nguyễn. nhưng đến khi xem được những video của chú về vĩ mô thì cháu mới thấy thỏa mãn. đầu óc tự nhiên suy nghĩ khác hẳn. bỏ ngay suy nghĩ đánh lướt lát vài phiên. chuyển sang đầu tư dài hạn. cháu chưa có vốn nhiều nhưng hiện đang ôm L14 70% giá 287 với CEO 30% giá 45.9rồi, ko để rơi cổ nào đâu ạ. L14 tích góp thêm dc bao nhiêu lại mua tiếp. rất mong có ngày được học lớp của thầy A7. Cháu cảm ơn A7 rất nhiều

9 Likes

e thì ko đánh rơi cổ nào đâu, chỉ mong kiếm thêm được tí mua thêm thôi

Covid khó khăn.fo nghe và học thầy a7.hiện này mình phát hiện bọn ngu và chym lợn bên f318+1sang đây đông lắm.thói quên ko bỏ đó là hay khuyến nghị và giải thik tại sao.

.

4 Likes

1 cây Trần CEO bằng cả năm đi làm m* rồi, như buôn ma tuý

1 Likes

Kungfu stock vs A7
A7 vs Chưởng môn Kungfu Stock

Ra tập 2 chưa Sếp ơi

Hôm nay lại làm bao chim lợn thất vọng rồi. Những người ôm CEO, DIG đến lúc này toàn cáo rồi. Chắc họ cũng đã nhìn ra được với quỹ đất khổng lồ, dự án đang sẵn sàng đươc bán có giá nhiều tỷ $ nên không có sự bán tháo diễn ra như kỳ vọng của 1 số người. Một khi niềm tin và kỳ vọng tăng lên thì cổ sẽ chẳng có đỉnh nào không phá được trên con đường tiến về giá trị thực của nó. Hãy nhìn L14 để thấy điều này
:purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

1 Likes

Thầy A7 ơi, Xã hội sẽ bơm tiền cho đến khi GDP quay về mức tăng trưởng 7% lại phải không thầy?

Ngày 6/1/2022 //

1 Likes

Kinh tế còn suy thoái biến thể này chưa kiểm soát được lại biến thể mới nói chi phục hồi và tăng trưởng như vậy đồng nghĩ với việc chính phủ còn phải bơm tiền nhiều để khôi phục tình hình kinh tế và đối phó dịch bệnh cũng như các vẫn đề khác mà sau khi tiền được bơm vào các hoạt động sản xuất kinh doanh cũng như đầu tư công những doanh nghiệp nào kinh doanh tốt lại hưởng giầu lên khi có tiền rồi lại đi mua đất hết thôi mà đất thì DIG nhà chúng ta nhiều vô kể lại toàn vị trí đắc địa giá vốn rẻ nên em em chuẩn bị giầu không đỡ nổi nhé :purple_heart: :purple_heart:

Up tiếp tin nóng hổi về CEO .

1 Likes

CEO mà all in thôi tuần sau ko còn giá dưới 1xx đâu CEO sẽ vượt DIG sớm thôi AE

DIG dẫn đầu dòng bđs nên chú đừng phán linh tinh

Chú với anh cá ko? CEO Sau vượt DIG chú tin ko có khi 2 tuần nữa

Về trung hạn và dài hạn 100% là Ceo ko bao giờ vượt được DIG. Chíp hôi xưng a với ai

a7 bảo mua szc khi nào vậy

DIG, CEO, L14 cùng một chiến tuyến, ông không nên khơi mào cuộc chiến nội bộ. Nếu ông không ngừng nói DIG thua CEO thì sẽ có những người bênh DIG chê CEO, mà như vậy ông cũng bị thiệt hại nữa. Nếu muốn khen cổ CEO mà ông đang cầm thì có thể so nó với hàng ngàn cổ khác trên tam sàn cũng được mà, không nên nói nó hơn DIG.

1 Likes