HOT ! Đêm khuya kể chuyện đầu tư hành trình 300tr lên nghìn tỷ động viên các ae

Giá của CP lại do tạo lập quyết định, không tuân theo kỳ vọng của nđt. thị trường nát bét.giải tải luôn ttck, hàng ngày để các sàn tính giá từng mã rồi niêm yết.

2 Likes

Thầy phân tích rất hay và đúng ạ…e cảm ơn thày rất rất nhiều ạ

Em vừa chính thức trở thành cổ đông của CEO thầy ạ

cảm ơn thầy mặc dù em đang lỗ sml luôn, em vẫn tin cổ đất là nơi trú ẩn giá trị nhất

Nhìn thị trường đoạn này ngoài cổ bds thì có cho thêm 20% tài khoản cũng chả dám mua cổ các ngành khác nắm giữ trên 1 năm. Dịch bệnh đúng là chỉ có đất là chấp hết. Vẫn nắm dig cùng A7, chủ tịch Tuấn và các a e. Năm nay lãi 6 lần giờ còn có 4 lần nên hơi đau lòng tí.

Em là em nể bác, dù thế nào cũng vui vẻ và trung thành với thầy

1 Likes

Ngu

Chờ ceo về 10 r mua

A7 vẫn là đẳng cấp nhất. Thời gian sẽ trả lời cho tất cả. Bọn chu du vì ganh ghét và đố kỵ với tài năng A7 mà đua nhau cắn sủa sẽ phải chết trong đau đớn

Các công ty ck và broker miệt mài hô lên mấy ngày nay để có phí nhưng năm nay không còn dễ như hai năm trước nữa mà mặt bằng giá đã đều cao rồi rủi ro cũng cao

nếu chỉ nhìn vào hiện tượng bề nổi thì sẽ phán là ngông nghênh, ae muốn hiểu được xem A7 có ngông hay không thì phải nhìn vào cách A7 đi tiền, Chúc ae tìm được chân tướng sự thật đừng bao giờ phán khi chưa tìm hiểu gốc rễ vấn đề. :grinning: :grinning: :grinning:

Chỉ có cr7 đẳng cấp nhất thôi còn a7 là tk del nào t k biết

Còn phải tìm hiểu cách a7 úp bô ntn nữa

Chiều nay Ceo Dig mà dẫn đoàn xanh tím thì cả họ bđs được nhờ thầy ơi

Nay và mai là 2 ngày MUA BẤT CHẤP !!! VNI sẽ bật lên sớm thôi

Dù thị trường có sập thế nào thì cứ nhìn thiên thời mà giữ lâu dài cổ phiếu BĐS tốt sẽ chờ bạn thành quả. A7 luôn là số 1

21 Likes

Thầy giữ gìn sk. Để dẫn AE đi trên con đường giàu có. Bắt thịt chim lợn​:star_struck::star_struck:

Các bác vào hốt hết mớ sàn của dig đi hộ e cái.thanh khoản bé tí tẹo

Ôm chặt - giữ chặt quyết ko buông Kk

1 Likes