HOT ! Đêm khuya kể chuyện đầu tư hành trình 300tr lên nghìn tỷ động viên các ae

Thằng này nó có vẻ là Hán Giang nội gián bác ạ :grinning:

Bán cổ BĐS thì khi có tín hiệu tạo đỉnh thì thoát ra rồi. Còn khi nó giảm 40,50% rồi vẫn còn bán thì đúng chỉ là bọn óc bò. Sau cũng bị vặt lông hết

1 Likes

em đang có nghiên cứu DRH, A7 cho em xin thêm ý kiến với ạ!!

Ai mua cổ phiếu theo A7 mà cũng giàu sang thì có cái đb ấy :)) người sau trả cho người trước. Giờ lấy ai bưng bô rửa bát?

Các em chia sẻ cho thầy đi, để thấy úp bô nào

Thằng hưng giờ viết bài toàn bị chửi.óc lợn kkk.:laughing:

M lấy hình ng khác ko nhục ah con.??? Dạng tiểu nhân như m sống ko bằng con ch.o

1 Likes

E nhà đầu tư mới F0 những cũng chưa rơi cổ CEO nào. Mặc dù, số lượng e mua không nhiều, nhưng với một người mới chơi thì đó là tất cả những gì mà e có. Cảm ơn thầy đã chia sẻ kinh nghiệm quý báu.

Tranh thủ sủa đi. Các bố đéo chết đâu. Đất đang tăng ầm ầm chỉ mấy con lợn cắn bố dài hạn nhìn tk bố tăng hàng nghìn lần mà chết thôi
Kkkk

15 Likes

Chiết khấu ngon rồi sao lại tịt thanh khoản ae nhể

Bán margin chứ tiền thịt mà bán kiểu đấy thì đi ăn mày

1 Likes

Một vụ hiếp râm tập thể A7 đang diễn ra, bọn hiếp râm rất là hung hãn và bạo tàn.

1 Likes

Mày thì chết thế đéo nào, nhưng tội nghiệp cho lứa F0 nghe mồm mày mua múc múc CEO DIG CII đang đu trên đỉnh rồi đó . DIG bay 33% CEO bay 42% CII bay 36%. Thế nên cái thói đời hô múc múc của mày đang phá nát bao nhiêu gia đình rồi đó. =)) Lúc nào cũng bơm tiền, bơm tiền bánh vẽ cho nhỏ lẻ. Thất đức lắm

https://f247.com/t/tranh-thu-can-sua-a7-di-cac-bo-deo-chet-dau-dat-dang-tang-am-am-chi-may-con-lon-can-bo-dai-han-nhin-tk-bo-tang-hang-nghin-lan-ma-chet-thoi/115001

5 Likes

H này k biết thầy a7 còn cổ dig nào k?

Toàn 18+ rồi mà làm gì cũng đổ lỗi. Bao giờ vào mua thêm được Thầy. Anh em cần 1 Ánh mắt của Thầy để tổng tiến công.

2 Likes

@Sieucophieu12345 :heart: của ít lòng nhiều.
Em luôn cảm ơn A7, nhờ tư tưởng của A7 mà giờ tài khoản em vẫn xanh và tiền về $ là e lại mua thêm👍

2 Likes

KkkKkkkk

8 Likes

dù có CL thế nào thì bố cũng đéo bán 1 cổ các con nhé, đạp chàn rồi lại lên, bố đéo phải loại suốt ngày nhìn bảng điện và tk nên bố mày cũng đéo sợ, để xem ai lỳ hơn ai kkkk

1 Likes