HOT ! Đêm khuya kể chuyện đầu tư hành trình 300tr lên nghìn tỷ động viên các ae

sao lúc DIG từ 2x lên 120, CEO từ 1x lên 9x không thấy bọn mày?

2 Likes

A7 cầm dài hạn DIG, DIG ngắn hạn không tính. Nào về vùng 50-60k, thanh khoản 1-2 triệu /phiên e sẽ vào đầu tư cùng A7. Nói j thì nói, xét trên ttck VN về đầu tư cổ phiếu nếu A7 là số 2 thì ko thằng nào là số 1 nhé. DM tt việt mình nó bé, nên mấy bọn cty ck, H lùn nó nhấc lên nhấc xuống chỉ số nó dễ. Một khi quy mô tt lớn, xuất hiện nhiều quỹ VN tầm tỷ đô nhé chấp H lùn và cty ck.

2 Likes

Ngắn hạn anh ko chấp mày nhé. DM 2, đường dài mới biết ngựa hay

1 Likes

Lúc ý nó trong hố cứt. Giờ chui ra thối bỏ mẹ. Kkkk

ô nào ở đây chả hay đi mua đất ít thì 1 2 mảnh nhiều thì chục mảnh, ô nào chả biết lúc mua dù có thích đến mấy nhưng mồm vẫn phải giả vờ chê đắt chê xấu đủ kiểu nhưng vẫn muốn mua bằng đc có đúng kg nào, nhưng tôi đi mua đất là thích là xúc cmnl chứ để chậm là nó tăng cmnl hoặc thằng khác mua mất cứ tiếc vài đồng cuối cùng lỡ cmn cơ hội tăng mấy lần, như tôi mua ở q9 đó tôi thấy thông tin lên thành phố thủ đức và tương lai là sân bay long thành là tôi xông vào mua luôn mấy mảnh trong khi chủ nhà thì muốn bán bỏ mẹ mà đéo biết là đang bán đi cơ hội vàng ròng, nhiều thằng muốn mua cứ vào ép giá này nọ tôi vào nói chuyên dăm ba câu chủ nhà bớt 1 ít ra lộc thế là tôi súc luôn, mie chỉ chậm 2 tuần là tôi kg mua đc luôn mà mất luôn cơ hội ăn 50% ngay sau 2 tháng, thì CL cũng thế giờ nó cũng hô xấu chê bôi đủ kiểu thì a e mình kg nhận diện đc là mất hàng ngay đó nhé, cẩn thận củi lửa cho tốt, mạnh mẽ lên đi đầu tư mà cứ tai trái nghe đài địch tai phải nghe thầy nói thì kg giàu đc đâu các bác,

3 Likes

Kkk

12 Likes

Chiết khấu 50% rồi thầy ơi, e ko gồng nổi nữa

Tốt mà cứ trắng mua thế này thì tạm thời còn cái nịt

Chưa bán là chưa lỗ nha anh em

2 Likes

trong ngắn hạn này a e mà kg có bản lĩnh thì nghe CL nó hót thì cái mie gì cũng thấy nó nói có vẻ đúng cả, hãy vững tâm lên chớ thấy sóng cả mã ngã tay chèo các bác nhé.

7 Likes

A nhùn chửi xéo ai đây :grinning:

1 Likes

4 Likes

Muốn bán cũng k bán được :slightly_smiling_face:

:laughing: :laughing:

Hưng bảo cổ cơ bản phải 1 năm lỗ 10% như PAN đó. :laughing:

1 Likes

Muốn ăn được siêu cổ thì phải chuẩn bị tâm lý để chấp nhận những lúc như thế này, chỉnh vài trục %. Còn thích hàng thị trường thì vẽ chart, canh bảng vặt nhau kiếm tiền lẻ.

1 Likes

Chào các bạn và Thầy A7 bái bai dần dần các bạn nhé !!! Hiểu ra câu chuyện gì từ bức ảnh này chưa các bạn.

1 Likes

Năm 2022 BĐS vẫn dẫn sóng, 2023 vẫn thế và chưa dự được đến khi nào thì dừng. chỉnh là để cướp hàng. ông nào chót magrin quá đà và yếu tâm lý bị cướp mâts cơ hội giàu sang thì phải chấp nhận. Nên Nhớ là sửa sai trong chứng khoán không dễ, bán đi và mua lại cổ mình đã bán với giá gấp hai lần là cực kỳ khó khăn.

1 Likes

Ý Hưng lé nói đừng bán cổ BDS, DTC và cổ tăng trưởng như các bạn đang bán cổ PAN và SSI la liệt vậy, có tăng được miếng nào đầu mà mang cổ rác PAN SSI bán sàn vậy. Đối với Hưng tất cả cổ đều rác, đều đầu cơ chỉ có PAN SSI là cổ cơ bản :joy:

2 Likes

Hiểu cmm thằng chim lợn