HOT ! Đêm khuya kể chuyện đầu tư hành trình 300tr lên nghìn tỷ động viên các ae

Lúc nghe thầy nói mới hạch toán 1 phần lợi nhuận LFI. Em có thể biết tại sao chỉ hạch toán 1 phần vậy? Hay để hỗ trợ cho các quý kém khả quan sẽ hạch toán vô hả thầy A7?

Anh 7 sốc lại tinh thần cho ae

Hạch toán hết thì ae mới ko có cửa mua LFI vì giá cao.

2 Likes

Tuyệt vời quá , ngày mai ae sẽ có 1 phiên giao dịch thật tốt lành , mong cho tất cả ae chúng ta đều thành công

1 Likes

Luôn tin vào thầy, chưa rớt cổ nào

6 Likes

Cám ơn thầy

Em cám ơn thầy ạ. Em chỉ vào thêm thôi chứ ko bán, mà nhìn tk rớt lãi dần cũng xót xa thầy ạ. Nhưng em hiểu đc ý thầy truyền đạt tới a e nên chỉ giữ và mua vào.

Dự kiến sau đợi điều chỉnh nào CEO bật tăng qua mốc 100 ko mọi người?

1 Likes

Vẫn ôm chặt DIG,Ceo,NHA vì biết ngày sau sẽ giàu

2 Likes

E tin ở thầy HOLD TO DIE

Với tầm của thầy bây giờ còn thức viết cho ae những dòng như vậy đủ thấy thầy tâm huyết và thương ae thế nào.

8 Likes

NÓNG. Mai thị trường lại ngon :+1:

4 Likes

Cảm ơn thầy vẫn luôn động viên anh em. Đợt này khốc liệt quá thầy ạ

Ae hình dung thế này: nếu tài khoản của nhà đầu tư ngoài họ FLC, CII họ còn có các cổ phiếu khác thì khi họ FLC, CII bị margin call mà những cổ phiếu này tắc thanh khoản thì cty chứng khoán có quyền bán các cổ phiếu khác trong tài khoản của nhà đầu tư để thu tiền.
Chết là ở chỗ đó
Các cty chứng khoán kg cần biết cổ phiếu xấu tốt, miễn là trong tk nhà đầu tư có cổ phiếu có thể thanh khoản là họ bán thẳng tay
Chỉ cần bọn cty chứng khoán thu hồi đủ tiền, không bán chủ động nữa thì những cổ giá trị như DIG, CEO bật thẳng đứng

12 Likes

Cảm ơn thầy, e chúc thầy thật nhiều sức khoẻ, thành công và hạnh phúc trong cuộc sống

1 Likes

Thầy ơi cho em hỏi dự án Long Tân của DIG em nghe nói đã GPMB đc 200/332 ha rồi. Thầy dự là khi nào GPMB xong ạ ?

Buổi cafe chia sẻ của Thầy và anh Thanh Anh, cảm xúc thời khó khăn mọi người nghe lấy thêm động lực

25 Likes

20 Likes

Bật mạnh trong tuần này thì khả năng hết tuần sau đạt tối thiểu 9x nhé bác.

1 Likes

Sàn đạp sàn ghê quá mà em vẫn luôn tin tưởng theo thầy , mong Tết năm sau có nhìu tiền về cho mẹ ạ

2 Likes