HOT ! Đêm khuya kể chuyện đầu tư hành trình 300tr lên nghìn tỷ động viên các ae

Tuyệt vời IQ!

1 Likes

Tầm này chấp đạp thêm vài phiên nữa. Mẹ bđs mà chết thì bọn bank thép chứng chúng nó nghĩ nó sống đc chắc.??? Kkkk.

4 Likes

Cảm ơn Thầy A7

Em thật sự cuốn hút với văn phong và cách Thầy chia sẻ. Em cảm tưởng giàu nát người mất rồi khi ngấu nghiến từng lời Thầy viết trong Nhà Đầu tư 1970. E cảm ơn Thầy nhiều. E đã bắt đầu hành trình với số vốn 18tr nhỏ nhoi của mình. Cũng đi đc 1 chặng bé xíu nhưng càng hiểu tại sao Thầy bảo tiền k quan trọng bằng đẳng cấp. Chúc Thầy nhiều skhoe, đả thông kinh mạch cho em và ai xứng đáng nhận hơn nữa ạ

20 Likes

thầy A7 quá đỉnh lại còn tâm lý và hiểu đc nỗi lòng cho nhiều a e đang hoang mang, còn bọn e hay những ai theo thầy lâu rồi và hiểu đc tầm nhìn và thiên thời thầy dạy thì vẫn tin tưởng vào tương lai phía trước, e cảm ơn thầy kg quản ngại đêm khuya bộc bạch tầm lòng với a e ạ

14 Likes

Cám ơn A7. Em làm trong ngành mà lần đầu tiên đọc sách A7 cách đây vài tháng cũng như người ở trong tối lần đầu được khai sáng. Cũng là những kiến thức đó, những điều bí mật cơ bản đó mà sao bao nhiêu năm nay mình học, mình làm mà không nhận ra. Nhưng em cảm động nhất là ở con người A7, vì thật sự lúc đó em không tin một người nắm được những công thức và kiến thức tinh hoa này lại thoải mái tận tình chia sẻ và khai sáng cho những người khác. Nếu là người khác sẽ chỉ giữ lại để làm giàu cho riêng mình. Nhưng A7 thì cho đi tất cả. Đúng là lộc trời ban một phần do phúc đức mình để lại, âu cũng là lẽ đó.

20 Likes

Vẻ đẹp của thị trường chứng khoán nó ở đây. Tạo ra rất nhiều cung bậc cảm xúc. Khi cổ bạn tăng bạn hưng phấn - nhưng khi cổ giảm sàn liên tục bạn hoảng loạn. Qtrong tập giữ trạng thái cân bằng. Mua đúng cổ và chỉ việc nắm giữ đợi ngày hái quả !

5 Likes

Quyết không rơi dù 1 cổ thầy ạ

:slight_smile: k biết nói gì.

1 Likes

Chấp nó đạp tiếp 4 phiên nữa đi thầy ơi . Em mới có đạn , mới bán lô đất múc tẹt ga.

1 Likes

Tuổi bạn lên 1 giá đất tăng lên 10+ lần.

không biết nói gì hơn ngoài 3 chữ cảm ơn thầy, cảm phục trc tấm lòng của thầy

2 Likes

Đã dần thấm tư duy của thầy rồi mà ko ôm được cổ đất đi hết chu kỳ này thì sẽ là một điều hối tiếc trong đời :slightly_smiling_face:

2 Likes

Đời người còn có lúc lên lúc xuống lúc thăng lúc trầm khổ không kể xiết phải những ai trải qua mới hiểu .Mở ra kinh doanh đâu phải có lãi ngay mà đầu tư trăm thứ mà chưa chắc đã hiệu quả khi đi hết con đường.Ngồi xem lại các YouTube của thầy để lấy lại động lực quá mấy ngày vừa rồi mà em như thấy cuộc sống từ trước đến nay của em trong đó.Lăn lộn cũng nhiều trải nghiệm cũng nhiều nay biết đến thầy như gặp được minh công em tin tưởng tư duy của thầy tuyệt đối vì nhưng gì thầy nói nó là thiên thời không ai cưỡng được.Ae muốn giàu sang phú quý no ấm đầy đủ đi qua hết chứ kỳ này thì đừng trái ý thầy

1 Likes

Thay cho e hỏi ngu là do năm 2011 bị lãi xuất vay cao quá nên lam phát do tín dụng tăng mạnh , san xuất ko lãi. Còn năm nay do covit nên bị lam phát do yếu tố khác, tiền co trú ẩn về tai sản đâmr bảo kk thầy , e hơi băn khoăn … đừng chửi e nhe

E cung biêt ôm cô bds thì an toàn nhưng ý e nói là lãi xuất vẫn còn thấp, với chi phí tăng cáo bên ngoài quá dân cũng ko còn tiên để ăn , công nhân thất nghiệp sợ sưc mua giảm ah. Bình dương chỗ e giờ người mua dất it quá

Em cũng F0. Cảm ơn thầy A7 nhiều. Dù lỗ em cũng giữ ạ!

1 Likes

có những người muốn lưu danh sử sách, khác hoàn toàn với đại đa số còn lại

2 Likes

Thời gian này là thời gian em ngẫm lại tất cả những gì thầy nói chưa chệch tí chút nào ngồi.Sinh ra trong sợ hãi lớn lên trong nghi ngờ

2 Likes

Anh em tinh thần lay động chứ em đã từng đá gà chấp điếu ăn lên lướt T0 1 ngày bay 60% nên em thấy quen. Hi vọng anh em vững tin vào cổ phiếu đã và đang nắm giữ, không nên bị cảm xúc chi phối, hạn chế dò mìn không lại trao có hội cho bọn ■■■ dại ngay

2 Likes