HOT ! Đêm khuya kể chuyện đầu tư hành trình 300tr lên nghìn tỷ động viên các ae

Chỉnh thế này là nhẹ, 14-15 năm qua năm nào chẳng có những đợt thế này, nhiều trận kinh hơn nhiều. Anh em lúc nào cũng phải kiểm soát tốt tỷ trọng mg của mình, lúc nào cũng đặt mình vào vị thế an toàn. Luôn trong tư thế sẵn sàng cho những cú sập trước khi nghĩ đến đích. Điều chỉnh là cơ hội, dòng tiền thông minh sẽ vào khi xuất hiện cơ hội. Những cp có thiên thời sáng nhất như Dig Ceo Cii sẽ tiên phong

14 Likes

47 Likes

Hqua e cày tim cho thầy A7 nên hết sạch tim để tim cho a e kkk, nhưng e rất vui vì e đã vào đc ngôi nhà của những trái tim hạnh phúc, a e tim cho thầy mạnh để thầy sớm đạt 1tr tim nhanh nhất trên F các bác nhé, lúc thầy tim và trả lời lại a e thì ae rất hp và còn tự hảo pk, nên khi e nhìn thấy các bác như @Linh_Dong @VTLT6868 @BacKieuPhong @damhieu @Small_boy tim cho thầy trong lặng lẽ nt e rất là khâm phục nên e thấy thẹn trong lòng mìn thì toàn hô mồm nên qua e cũng quyết tâm tri ân thầy cho hết quota tim 1 ngày luôn kkkk , đấy a e tri ân thầy đơn giản lắm mà lúc khó khăn này mới thấy quý chứ pk các bác

12 Likes

A7 từng nói “hiểu thiên thời, hiểu dòng tiền thì đã thắng 70% rồi. Có sai thiên thời vẫn sửa sai cho mình” Chứ nghe chiên za mà giàu thì việt nam mình toàn tỉ phú hết r

1 Likes

Chấp cả bọn chúng nó,đạp quá bị cướp bán nhà,bán công ti trả.chấp bố thằng Hưng lùn,bọn môi giới đéo quan tâm kkk. :laughing:

7 Likes

Nay trời tiếp tục mưa rơi

Hay là hửng nắng thì em vẫn cầm

Bởi em tin mình không nhầm

Thiên thời, cổ tốt: cứ cầm - sẽ bay

2 Likes

Cổ đông DIG CEO L14 đoàn kết nắm giữ ko bán 1 cp nào!

3 Likes

quá hay thầy ạ, nếu chỉ cần chăm chỉ thì có phải người giàu nhất thế gian phải là bác nông dân và phu đào than pk thầy nhỉ kkkkkk, còn học trò thầy suốt ngày ngồi cà phê chém gió thì lại cứ siêu xe biệt phụ chân dài ahaha

5 Likes

Ôm kho báu trong tay dễ gì để mất

ae đoàn kết lại nhé, chiến lược đã định hướng rõ ràng, A7 đang duyệt binh chuẩn bị phản công nhé, đánh trận này xong ae về ăn tết thật to với gđ ae bạn bè luôn

1 Likes

Cảm ơn thầy đã chia sẻ ạ, lúc này đây là thứ chúng ta cần nhất, mọi thứ khác ko còn quan trọng nữa

4 Likes

lên !

Cảm ơn Thầy rất nhiều vì đã có những lời động viên chân thành và tâm huyết đến mọi người ! Cố gắng lên ACE ơi ! Ngày chiến thắng không còn bao xa .

1 Likes

Thầy tâm sự chân thành , thuyết đầu tư đỉnh cao

cám ơn Bác 7; em tự tin hơn hẳn bác ah

■■■ mẹ thầy đừng lùa nữa

Anh em giữ chặt quyết ko rơi cổ

1 Likes

Múc CEO DIG LDG CII…

2 Likes

Độ ngông và độ ngu của A7 đã giúp anh em F0 sớm có bằng tốt nghiệp. Thói đời coi trời bằng vung ah =)) Bán hết hàng rồi nhưng mồm vẫn hô nhỏ lẻ vào đỡ giá

2 Likes

A7 ngông nghênh đã giúp các bạn chia đôi tài khoản, nếu cổ phiếu giảm 50% thì phải x2 mới hòa vốn.

2 Likes