HOT ! Đêm khuya kể chuyện đầu tư hành trình 300tr lên nghìn tỷ động viên các ae

Dig nắm dài là an tâm nhất, vốn hóa sắp về 50k tỷ rồi,quá rẻ

Sư phụ ơi e đua trần 29.2 có nên bán chuyển sang ceo ko ạ

Biết ơn thầy luôn lo nghĩ cho đám học trò. Hiếm có người Thầy vừa có tâm vừa có tầm như thầy.chúng e quyết đi theo thầy .chúc thầy thật nhiều sức khỏe

Lạm phát sẽ đến âm thầm =>> Đến lúc nhận ra nó quá cao =>> thì tiền đã thành đống giấy =>> tài sản lúc đó tăng không có đỉnh =>> ngay hàng cơ bản thiết yếu , gạo , rau , đường … có thể phi 1000% :

https://youtube.com/shorts/Jct4NO-Toz0?feature=share

Vẫn ôm cổ CEO, DIG, DRH không để rơi, tin vào thiên thời

1 Likes

Em vẫn nhớ câu A7 nói Thuyết thiên thời cải số mệnh. Ôm cổ đất mấy năm rồi, và sẽ ôm mấy năm nữa :hugs:

E cũng như thầy 2011. Fail kinh doanh, chỉ còn tí tiền lao vào chứng cả năm nay. dư 1 ít cấu ra mua sữa/học phí cho con.

Đọc dc bài này mà mở lòng. Cảm ơn Thầy lúc khó khăn - thầy động viên.

4 Likes

Ae quyết tâm hold để sau này có thể kể câu chuyện của mình.

có thêm đạn là e lại múc cổ đất thôi… phải các cụ nào đang có 1 tới 2 mảnh đất đầu tư mới thấy giá đất bây giờ đang ntn.

24 Likes

Đất sốt khắp nơi rồi. Nhà nhà đi mua đất

chỉ trong thời gian ngắn nữa thôi gói hỗ trợ kích cầu kinh tế được dải ngân hết vào nền kinh tế khi đó giá bđs ngoài xã hội sẽ xx nhiều lần đổng nghĩa việc cổ đất x10 x20 x30 :heart_eyes:

8 Likes

Đất sốt khắp nơi, nay vtv cũng ko thể nhắm mắt làm ngơ đc, các cty bds chuẩn bị mua siêu xe thưởng tết nhân viên hết cả.

Đội chim lợn quá mạnh. Ceo dig k có lực đỡ thì đi hơi bị xa. Sáng ra vtv lại khuyên mua bank k nên đu bds chán ghê

Cản thế đéo nào đc dòng tiền xã hội cản thiên thời chỉ chết thảm

26 Likes

E cảm ơn Thầy.

Đất e mua ở q9 cũng đc cu môi giới ruột của e mới thông báo nguyên văn là: “đất a mua lại tăng rồi đó a, mà mặt a mua hiện kg có ai bán ra”, giá tăng và lại còn dân khôn kg ai bán vì bán cầm tiền còn lo mất giá tiền, thì làm sao có vấn đề gì phải sợ, chỉ tội đám F0 tâm sinh lý kém mới bị media dọa rồi thị trường nó đạp cho mấy phát mà 2 chân xoắn hết cả vào nhau, lúc ngon thì mấy đồng chí này thề thốt đến lúc tt có chỉnh thì lại cóng hết cả sao mà làm đại gia đc kkk

8 Likes

Cảm ơn thầy A7 luôn xuất hiện đúng lúc động viên tinh thần anh em.

Thưa thầy, em muốn tìm hiểu về cung tiền M2 của VN. Em lên mạng không thấy số liệu của t11 và t12 của Việt Nam ạ. Vậy làm thế nào thì em mới có thể tìm được số liệu T11 và T12 ạ ?

lựa chọn đúng rồi kiên trì với tâm nhìn thôi, đừng fomo và Mg nhìu quá là dc

4 Likes