Hot! ĐIỂM MUA DIG CEO L14 3 NGÀY TỚI 5,6,7-4-2023

, ,

thôi, anh tổng kết lại, DIG CEO L14 là chân ái, tùy giai đoạn (vùng giá) mà sức mạnh mỗi cổ khác nhau. anh em cứ bạch thủ bộ 3 này là ăn dày nhất và ngạo nghễ hiên ngang như thời oanh liệt. chúc anh em thành công, đừng để chim lợn chi phối, và nhớ chốt lời luôn đúng!

Chờ cho các chú full hàng là anh giật thôi, cần gì TA của thằng Bô và thằng DIG-head này. Tin anh kiểm soát, hàng anh kiểm soát. Mai anh cho chú thấy!

1 Likes

NRC: vật cực tất phản, hàng T+ có thể chú ý tuần tới (không phải tuần này) cổ kẹ c nào cũng tăng thì nó cũng tăng, dành cho anh em thích mạo hiểm trò bắt đáy! @doremon

lọc cổ phiếu cả buổi chiều thế đé o nào lại ko thấy con nào ngon hơn CEO :rofl: hài hước thật :slightly_smiling_face:

2 Likes

Mua đc giá rẻ thì cứ hâu chặt. Cùng lắm hòa vốn, còn ăn thì xxx tk nhỉ

khó, :grin:

Ceo sắp bay mạnh r

Dig nên chốt trước giá nào để mua lại giá 14 ah. Cảm ơn

1 Likes

sắp kéo mạnh bộ 3 L14 CEO DIG, chú ý L14 ăn dầy nhất ce ko mua đc

1 Likes

Tiếp tục là tin vui cho Ceo - bđs nghỉ dưỡng sẽ được cấp giấy chứng nhận quyền sở hữu công trình theo văn bản pl đất đai mới được sđbs

Condotel và officetel sẽ được cấp 'sổ đỏ' nếu đủ điều kiện, hàng trăm nghìn nhà đầu tư vui mừng khôn siết

3 Likes

Quyết tâm gỡ khó cho bđs nhiều loại hình khác nhau

@Slyfox89 cá nhân mình thấy bds có chững lại còn việc bán tháo cắt lỗ thì chưa hề chứng kiến nhé.

1 Likes

Tham thế :joy: lãi rồi còn muốn lãi cao à :grin:
Mà vùng giá 15,x khá khó với dig.
Tóm lại mai chốt lãi được rồi :joy:

2 Likes

Anh đang cạn chén, ko xem được

1 Likes

Kiếm thầy học để thầy upbo à :grin:
Anh già nhưng tôi luyện từ vnindex 1975, bản năng sinh tồn đã ăn vào máu là phải tự học.
Trên chiến trường khôg có thầy nào dạy em được khi đạn bay trên đầu, bom nổ sát bên chân. Chỉ có sự khôn lanh, tự nhìn mà tránh thì mới sống được.
Không tự học thì suốt đời không thể tông sư 1 phái.
Gửi em thợ vẽ đôi lời

1 Likes

Chia 12 tk mà nổ hơn bom nguyên tử

Ví dụ chân thật đấy em, sống và phát triển trong mọi hoàn cảnh.
Căn bản là phải tự lực mới có được bản lãnh sinh tồn

Ai ko biết chú em chứ a lạ gì từ acc mấy tim đi la liếm hết topic này đến topic khác. Trình thì gà nav vài chục triệu

:joy: anh chỉ cười nhẹ :rofl: