Hot! ĐIỂM MUA DIG CEO L14 3 NGÀY TỚI 5,6,7-4-2023

, ,

MẶC DÙ ANH CẢNH BÁO RỚT HÀNG ANH EM Ở GIÁ 26 Cảnh Báo Rủi Ro. CEO (phần 2) 😁
NHƯNG HIỆN TẠI THỊ TRƯỜNG CẦN 1 CÚ CHỈNH ĐỂ ĐI LÊN NÊN CÓ VẺ ANH CẢNH BÁO HƠI SỚM.
LÙI LẠI 1 NHỊP, ĐỂ CỔ CHỈNH VÀI % CHO NHẸ TÀU RỒI PHI CHO MƯỚT
VỚI ANH EM HOLD TO DIE: TỐT, KHÔNG CẦN QUAN TÂM, DÀI HẠN DIG CEO SẼ CÓ GIÁ 5X. @Huynh1
VỚI ANH EM T+ TRADING LƯỚT LÁT, 3 NGÀY TỚI SẼ CHỈNH TẦM 15-20Đ, TƯƠNG ỨNG, ĐIỂM MUA ANH SẼ CẬP NHẬT CHO ANH EM QUAN TÂM, ĐỒNG CHÍ DIG CEO L14
L14: GIÁ MUA 45 ±2%
CEO: GIÁ MUA 22.7±2%
DIG: GIÁ MUA 13.5 -14
CHÚC ANH EM THÀNH CÔNG, TYM CHO ANH @Luot_Song_DIG BAO LỜI.
VÀ KÈO CEO SẼ CHẠY NHANH HƠN DIG NHÉ EM @Nham_doanh_doanh
THẦN MÃ VINDEX LÀ L14, ANH SẼ ĐỀ CẬP VÀO LÚC THÍCH HỢP.
1

3 Likes

Cản ơn bác

1 Likes

Khét nẹt đấy nhỉ

Hô hào linh tinh, BĐS ngoài đường chết mẹ nó hết rồi thì cp bđs lấy đâu ra động lực tăng giá, toàn fo đâm đầu vào fomo để tay to xả. Những thằng ngu còn ko hiều gì về đầu tư cũng lập topic liên tục viết nhăng quậy

1 Likes

ĐIỂM BÁN BSI SẼ DƯỚI 30, CỤ THỂ 27-28 VÀ ÍT NHẤT 2 TUẦN NỮA CỔ SẼ CHƯA TĂNG LẠI MỨC GIÁ NÀY :grin: (đừng để @Slyfox89 upbo với kì vọng trên 3x) :rofl:

2 Likes

T chưa thấy thằng nào thua sml ra rồi lên đây la liếm thành cao thủ đc cả. Muốn tự đầu tư phải tự rèn luyện bản thaanm phải kiếm thầy giỏi để học. Ngoài bú liếm vào mấy con A7 để lại m có hiểu đầu tư ck ntn ko? có hiểu ck ckvn bao nhiêu năm ko? có biết 1 pha uptrend bao nhiêu tháng ko? Tốt nhất m bớt lập topic lại dùm cái, t thấy nó rác quá

mai BSI có đái trong quần??
:grin:

1 Likes

loại nhìn theo phiên bao giờ dám vào những con như bsi vì thây nó tăng dựng đứng rồi. Nó đã tăng càng tăng, còn chuyện ngày tăng trần thì ngày giảm 2-3% là bình thường có phải cp rác đâu mà kéo trần liên tục như tgg

lảm nhảm gì đấy

2 Likes

mầy có tin xong nhịp này cổ chứng đi ngang 1 2 tháng ko :grin:

1 Likes

T nói cho m nghe này chia sẻ chút kiến thức, Nếu muốn kiếm tiền đoạn này nên mua dòng tài chính còn dòng tài chính có gì tự mà tìm hiểu đi, BĐS ko có cửa tăng mạnh đâu.

1 Likes

đầu tư công đang lịm dần, anh nhìn thấy LCG có giá 9
chứng anh thấy đi ngang 1 2 tháng
bank thép anh đang xem
index lên 1200 nhịp nầy mầy có biết dòng nào lead ko?
mầy thử kiếm kèo nào x2 x3 x5 nhịp tới rồi vào đây so tài với anh :grin:

thép dư địa 30%

bank banh 10 20% và hẹo

1 Likes

@Canhsattruong007 Scr 7.9 :smile:
nó quậy xong tiếp theo 10.5 bèo nhèo hơn CEO 3x

dư địa HQC tầm 30% anh em cứ alôxo tùy ý, nhưng đến giá 5.9-6.3 còn rung lắc mạnh, nhớ chốt lời.

m nhìn chart uptrend của anh tao đây, m vẽ đc như vậy ko :smiley:

1 Likes

anh ăn 3 vòng rồi đợi uptrend à :rofl:

@Son.Goku thua lỗ cũng có nhiều kiểu, kiểu của em ko có gì lạ.
đến đây anh thương :grin:

1 Likes

Lái lợn haha

1 Likes