HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Chim lợn bay ngợp trời là chỉ báo vùng đáy của A7 index :smiley:

1 Likes

Xin phégiới thiệu anh chị cổ VEF trung tâm hội chợ triển lãm việt nam. Dự án vin cổ loa bắt đầu khởi động quê bác trọng mà anh vượng làm thì quá ổn cơ hội cho nhà đầu tư
IMG_20220306_142119

Ôm đất là giàu chả cần biết em là ai kkk

Bác chuẩn.

THIÊN THỜI CHIẾU RỌI: Giá phân bón và giá Than đã lên đỉnh cao nhất 50 năm. NÊN MUA CỔ PHIẾU NÀO??

Thằng Long Tuyen mày tự mở pic mà hô thằng cụ mày đi tco ah

1 Likes

17 Likes

Tịt cung

Múc mạnh

dig, ceo đợt này thấy tăng chưa dứt khoác lắm, chắc phải tích lũy thêm

Ko cầm cổ đất thì cút. Lên đấy sủa làm gì. Sang nhóm cổ con mẹ mày cầm mà ẳng

1 Likes

càng tích lũy càng tốt, sự tăng càng bền

Nhóc cũng có cái nhìn xuyên không, xuyên vũ trụ, xuyên lỗ đen, lỗ đích giống sư phụ đa cấp hay sao mà biết đầu a thế.

Còn nhỏ thì lo học hành cho tử tế vào, đừng bắt chước thói mít dại như thằng kia là hỏng đời nha nhóc.

Decal dán lúc nào cũng màu mè tươi rói, nổi bậc nhẩy

Nói hay lắm bạn ơi. Ko ăn đc giờ cay cú chim chuột cổ A7 hoài. Thấy nó nhục nhục sao ý

1 Likes

mãi theo thaafyyy A7

Ngày mai 10h họ A7 Tím ngắt

thà rằng mày ngu mày câm để người ta ko biết, mày cứ ẳng ra câu nào là người ta ko còn nghi ngờ gì về sự ngu dốt của mày nữa, mày càng ẳng bọn bố càng xúc mạnh.

1 Likes

VCBS đào tạo ra đám như tụi mày hay thằng bãi mà chú mày ra nông nổi này.

Cp nào tao cũng có hứng thú, tao kg biết chim lợn nhá con trai. Biết đọc chữ thì tao nói cho mà nghe nhá nhóc.

Nguyên cả đám tụi mày với thằng bãi vớ đc 1 bài của tao mừng như trúng số. Tao còn nhiều lắm, mua bán cp cũng nhiều lắm.

Vui nhẩy