HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Nhìn kết quả tk là câu tl đúng nhất

A chỉ thích nói chuyện với tuấn đa cấp thôi, lâu lâu nói cho nó bớt đa cấp lại, bớt chửi thiên hạ, bớt tự xưng thánh nhân như thằng bệnh… Đám tụi e a không để ý làm gì. Vậy nhá

Bố ỉa vào mõm mày con lợn ạ

Thằng bệnh hoạn đó gọi nó lên mua vui ông ơi
hahaha

1 Likes

Làm đệ tuấn đa cấp mà trình bôi nhọ thế là chưa đủ tuổi để nối nghiệp bãi.

A trước giờ chưa quan tâm đến chỉ số pe. A đố e tìm được chỗ nào a nói PE cao, tìm được a gửi chút quà nha :beer:

Lâu lâu nó nhắc mình thì mình cũng nhắc nó. Có gì đâu.
Giờ nó lại lôi chuyện mua bán L14 của tôi từ những năm 2019. Đúng là thằng bẩn bựa.

Tôi mua bán cp có chiến lược riêng, thắng thua là chuyện rất bình thường. Cp chỉ là hàng hóa mua bán, không yêu thích cp nào. Lý ra thì là nước sông không đụng nước giếng. Nhưng thằng bãi nó bố láo quá bỗng dưng bị nó chửi. Thôi thì chọc ngoáy nó cho vui, thi thoảng thôi.
:beer:

Dạo này chim lợn dày hẳn. Mạnh dạn đoán cổ đất tuần này bay. kk

1 Likes

trình mày tuổi l trọc ngoái, nói câu nào thấy ngu câu đó

Khi nào chim lợn mà muốn được ngang hàng với con người thế.ai ae gì với loại làm thuê như mày.

Tuổi tôm.vì đầu mày giống đầu con tôm

Kkkkkk

19 Likes

Gửi tiến độ Dự án Khu A của VC7
Chuẩn bị mở bán

Gia đất tăng hằng ngày. Càng đỏ càng múc. Mấy khi có giá đẹp

thằng trùm là Ch.ó -nên đám nó cả 1 chuồng ông ơi
cho nó sủa mua vui thôi
chứ nó trái chiều là chửi ngay-bất kể đúng sai cả thầy trò nhà nó
dự là thế nào cũng có ngày-có người xin tý tiết

Cổ tăng cổ giảm cụ đéo quan tâm. Cụ điếc lâu rồi. Gửi mấy con cl suốt ngày thấy giảm là gào lên, nó tăng lại éo thấy mặt đâu. Khác gì ch.ó ko???

2 Likes

Mấy bọn lướt lát gặp phiên nay oẳng cờ hó hết. Ai đầu tư lại đc phiên hốt đc hàng giá rẻ :grin::grin::grin:

Haha cơ hội nay tôi cũng thêm 2 ngàn L14 và 2 ngàn DIG ngon choét. Cứ sàn và đỏ sâu sát đường MA20 là tôi Múc và chỉ mua không bán vì đủ nguồn ngân quỹ.Haha

2 Likes

có cái lol 200k, được 1/3 là khá lắm rồi, bố A7 cũng không đủ tiền kéo 200k :))

1 Likes

A gắn cờ cho m lặn luôn khỏi chim lợn. Kkkk

1 Likes

Screenshot_2022-03-08-18-03-28-779_com.android.chrome