HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Nói năng mất dạy, show tk bố xem con do.g này

Chim bay rợp trời báo hiệu con sóng thần đang đến

lại đáo nạn chim lợn, mới lượm được thêm 10k

E dig + nha + vcc. Cứ đỏ là múc dần. Kệ cụ bọn chim lợn. Càng giảm càng múc. Đi cùng cty đến cuối con đường

Con cờ hó này ko giữ dig thì cút. Thấy cp chỉnh lại ẳng lên à. Xúc chết mẹ con này đi ae

Bọn chúng làm không Như chúng nó nói đâu. Chúng nó bảo em là người dàng hoàng tử tế nhưng thực ra là mấy thằng trộm cướp thôi. Xem làm gì tin làm gì.

Đúng là mấy thằng nhóc, khổ nhỉ. Kiếm bài đâu tận mấy năm về trước, tuấn đa cấp cũng chịu khó đấy.

Chúc mừng mấy e. Thiên đường hứa hẹn đến 1trđ/cp, sẽ giàu sang phú quý hết thôi.

Giờ thì a hết có rãnh rồi

Thiên thời này

nam nhi đại trượng phu đầu đội trời chân đạp đất… lèm bà lèm bèm suốt ngày… các hạ đúng là bẩn thỉu, hèn mọn hơn cả mấy con điếm dung thân chốn quất lâm, đồ sơn, phố ghẽ

1 Likes

A7 bận đổ bô nên mất tích😂

Cút

Còn mỗi lý do Ucr bị Nga nện, mai kia thằng hề Ucr xin hàng hòa giải theo Putin éo chơi với NATO + Phương Tây + Mỹ nữa thì vui, éo mẹ nó múc nhau tận 1/2 vòng trái đất, năm kac nào mà TG chả nó thằng nện nhau … Tay nhanh hơn não thì chym ít thôi

https://m.cafef.vn/gia-ngang-noi-do-can-ho-ven-do-ha-noi-van-duoc-san-lung-lien-tuc-20220308203706586.chn

1 Likes

Ôm Dig và full short phái sinh là yên tâm ngồi đếm xèng

Chim lợn bay ngợp trời là chỉ báo vùng đáy của A7 index :smiley:

1 Likes

Xin phégiới thiệu anh chị cổ VEF trung tâm hội chợ triển lãm việt nam. Dự án vin cổ loa bắt đầu khởi động quê bác trọng mà anh vượng làm thì quá ổn cơ hội cho nhà đầu tư
IMG_20220306_142119

Ôm đất là giàu chả cần biết em là ai kkk

Bác chuẩn.

THIÊN THỜI CHIẾU RỌI: Giá phân bón và giá Than đã lên đỉnh cao nhất 50 năm. NÊN MUA CỔ PHIẾU NÀO??