HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Khi nào CEO mới bay thế thầy. e chờ lâu quá rồi

Sắp sàn cmnr, thiên thời cái máu

Con chim lợn này tích cực thật.anh đề nghị sếp chú tăng lương tháng này cho chú nhé.cứ thế phát huy.các anh thương chú mày lắm.chỉ ngồi trực đỏ với sàn là lại lên sủa.sủa mạnh lên đi.bọn a phấn khích lắm.ak nay mùng 8/3 đã có tiền mua hoa tặng bạn gái chưa.thiếu thì anh ứng trước cho.kkk

2 Likes

Lượn đê …

bạn có hàng bán thỏa thuận cho mình 10 k sàn… mà cũng đg đặt giá sàn sẵn r đó ae ai xuống tàu bán thoải mái

Thương em đu đỉnh, mãi đéo về bờ đi khóc mãi

Mày có thấy bố kêu than gì chưa con.bố mua dig 6x ceo 4x thì đu cái mả mẹ nhà mày ak.ko có tiền mua thì biến chỗ khác.mà hôm nay 8/3 sếp mày ko cho nghỉ ngơi ak con.thiếu tiền thì gửi stk lên đây tao bố thí cho mấy đồng mua hoa tặng bạn gái.kkk thương con quá

1 Likes

con gà giẻ rách, loại m thì ra đường chỉ bị mọi người ỉa vào mồm thôi

hội cầm tiền thì cứ mong hội cầm hàng nhả hàng giá rẻ. hội cầm hàng thì quyết tâm đéo nhả. làm thanh khoản thấp vkl. công ty chứng khoáng đéo thích điều này

Ra chố khác kiếm ăn. Chỗ này ko tiếp loại não chỉ có đất.

Thằng Cụ Tuyen9x mày biến khỏi cái pic này đi, Mày mua bán gì ra chỗ khác, chỗ này để các cụ nói chuyện nhé

Hôm nay mày muốn làm đàn bà à, đm thằng đàn bà này

Lạ thiệt! không thấy CL bank, mà toàn CL bđs k ta? ghen ăn tức ở chắc luôn :slight_smile:

Chuyên za cặc gì mấy thằng đấy thầy. Toàn bọn vớ vẩn nói cho mấy ông mù chữ nghe thôi. Kkk

Giang hồ hiểm ác anh không sợ .
Chỉ sợ chứng trường học sai cắt lỗ suốt thôi .
Chiên gia, chiên trứng nhiều như rạ .
Phán tới, phán lui, phán toàn sai .
Giờ đây chứng trường gian xảo anh không sợ .
Thiên thời cổ đất bơm tiền sẽ chống lưng .
Chu kỳ phía trước kỳ vọng tương lai sáng .
DIG cổ đất đổi đời thôi.

2 Likes

Thương ae cổ thiên thời rơi xuống hố

Xem chương trình" Khớp lệnh" ở VTV, dẫn chương trình và khách mời các chiên za nói đến cổ đất A7 là họ gạt phắt đi và “cười nhẹ”, tại sao mình xem mấy cái nhảm nhí này vì mình sẽ ghi nhớ tên tuổi của những người này xem sau này sẽ xuất hiện ở đâu không hay sẽ bốc hơi ko còn dấu vết, và càng cười chê nghĩa là cơ hội vẫn còn quá nhiều và trò chơi vẫn còn, sợ nhất đang vui thì đứt dây đàn thôi.

1 Likes

Với a thì cp nào cũng là hàng hóa. A éo pr kiểu đa cấp như mài, nhá.
Ráng tìm tiếp đi bãi, moi từ quá khứ xa xôi đem về nha.

Nhục như c.hó. Về nhà treo cổ chết mẹ đi. Cái thể loại đâu ăn xong ị lên bát. Bố mẹ m dậy m làm thế ah???

1 Likes

Tìm tiếp đi nha tuấn đa cấp. Trong năm tao cũng có lúc mua và bán DIG đấy. Nhưng chắc chắn tao mua không phải vì mày quảng cáo.
Moi hết về đi thằng đa cấp.