HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Mõm

Không phải ai đọc cũng hiểu; thậm chí, ô nào khôn đọc 3 tháng may chăng hiểu

2 Likes

@Minh_Ly bác ơi xem cái này ở đâu ạ? Bác cho em xin link tham khảo với. Em cảm ơn

Hiện các cổ hàng hoá hồi phục hình chữ V, tiếp tuần sau sẽ là BĐS, tranh thủ lên tầu L14 Dig ceo hdc nha …

Bctc L14

Vcc PVD PVC lãi mỗi quý vài chục tỷ trong khi PE lên tới 800. Thì đầu tư đến mùa cam mới thu hồi vốn à

1 Likes

Hầu hết các Công ty chứng khoán đang chặn giá vay DIG, chặn room vay DIG… (Cổ phiếu tăng nhưng sức mua không tăng). Chính vì yếu tố này nên tiềm năng của DIG còn rất nhiều… Ngoài DIG còn nhiều mã khác như HDC DXG SCR…cũng rơi vào tình cảnh tương tự. Bên mình vẫn cho vay DIG tỉ lệ 50% và các mã cổ BĐS như bình thường. Đặc biệt là không có giá chặn, Room còn 200 tỷ thôi. Ae nào thiện chiến thì nhanh tay inbox số lượng có hạn. (Lưu ý chỉ nhận NAV 2 tỷ trở lên) SĐT: 09.79.424.163

Dầu khí lãi được bao nhiêu mà hô, đây mới chính là hàng rác, bơm thổi

2 Likes

Mình tưởng lãi chứ mua giá cao thì người dân bỏ thêm tiền chứ doanh nghiệp đâu mất gì phải không bác

đúng vậy, thằng ngu đấy dẫn dụ bao nhiêu người mua mấy con dịch vụ dầu khí, dịch vụ không có dầu trực tiếp, hưởng lợi rất ít từ giá dầu tăng. Chưa kể toàn liên doanh với Nga, Mỹ cấm vận mấy con liên doanh với Nga có hưởng lợi được đâu.

:thinking:Con cưng của đại ka bị bọn CTY cổ nó phang thẳng mặt luôn: Trong báo cáo phân tích công bố mới đây, Công ty Chứng khoán Bản Việt (VCSC) duy trì khuyến nghị bán đối với Tổng công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Xây dựng (HoSE: DIG) do VCSC cho rằng đà tăng mạnh của giá cổ phiếu không phản ánh đúng giá trị cơ bản. Mức giá mục tiêu cho DIG mà VCSC đưa ra là 42.000 đồng/cổ phiếu.

Có giỏi thì lập pic riêng đi phân tích cụ thể 1 mã xem nào. Cứ cắn trộm hoài ko có bài nào cụ thể.

FireAnt Bắt đầu có tin tốt là đang vào chân sóng 3 nhé. Đừng để tin tràn lan là cuối sóng rồi đó.

Hội này muốn dìm cp xuống để mua nhưng rất tiếc họ sẽ ko bao giờ ăn được.

Đỉnh cao phân tích A7

1 Likes

nó phân tích CP bằng PE EPS Mà kk

Rảnh đâu chửi mấy thằng óc c…hó như nó A7 ơi

Không biết nói gì hơn bài viết kinh điển so sánh được với bài này chỉ có những bài a7 viết thời 2011-2012 nói về sự bơm thổi của cổ bank, chứng, BĐS. lúc ấy là thiên thời của cổ sản xuất p/e rẻ bèo xúc xong không cần canh bảng chỉ ăn cổ tức 2-3 năm cũng hoà vốn và rồi nhiều người cũng đã thay đổi tư duy và đổi đời từ bài viết ấy bài viết này cũng tương tự ai may mắn đọc được bài này, và hiểu được thì giàu thôi.

12 Likes

Phải ghi tay lại bài này để nhớ anh em ah? bài kiến thức đỉnh cao, lại dễ hiểu. áp dụng suốt trong cuộc đời đầu tư.

7 Likes

Привет Путин. А7 только купит СЕО и DIG