HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

Kakakaka.
Ông này phát biểu kiểu vả vào mặt thầy ông thế nhỉ? Thằng thầy ông vặt lông gà của thầy ông chưa đủ nên ước ao có thêm đàn gà của Thái Phạm để thịt à?

Đọc bài của bác A7, càng đọc càng ngấm. Tiếc là ít tiền để vào hàng quá. :((

Tiền ít thì tích sản thui bạn

2 Likes

Tích sản đến khi nhìn lại là khối khổng lồ luôn á

1 Likes

ukie, giờ cũng đang quá trình đấy đây bạn.

1 Likes

Khổng lồ thì ko dám nghĩ tới lúc này.

1 Likes

Đây là giai đoạn mọi người còn nghi ngờ, thị giá cp đang thấp, nên vào là khá hợp lý. Để tầm 2-3 tháng bảo đảm có lời với nền cũng chắc, k sợ lỗ, chứ sau tháng 6 bu vào rồi ăn điều chỉnh lại nản ngay thôi.

Mai bank lại đi viện rồi

1 Likes

Tiền hiện tại nằm trong ngân hàng chỉ là tiền của Doanh nghiệp vốn Nhà nước không đưa vào sản xuất được vì dịch bệnh. Các anh em đọc tin tức lưu ý, dễ hiểu nhầm với tiền của dân nhe.

Bác có những bài của thầy A7 giai đoạn đấy k bác ?

Dân rút bank đi mua bđs sạch rồi kkk

Nên có cổ bđs

Ngta nói là phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi đó anh. Đối với A7 là đẳng cấp trong nhận định về vĩ mô và đầu tư

1 Likes

Thằng ngáo này bài viết từ tháng 4/2020.

nó ăn xong nó bán … rồi nó chê xong nó mới hốc lại đấy … M tưởng bọn quỹ tốt đẹp à chả khác thằng Thái Phạm . Long Phan . Bạch Huệ là mấy đâu

1 Likes

Cụ ơi từ 2020 giờ đang 2022 .theo e cụ muốn mua CEO DIG L14 thì cứ mua . K ai cản cụ mua đâu . Còn cụ k mua cụ lượn đi chỗ khác cho bọn em mua chứ cụ việc gì phải khổ sở tìm các bài báo từ cách đây 2 năm rồi .ạ cụ .khổ lắm .:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

bài từ 2 năm trước :))

Chuẩn cứ l14 dig và CEO múc và giữ chặt

thì đang không có hàng mới phải chim

Bọn lợn ấy nó bán dig 21, nếu nó để đến bây giờ thì nó cũng đc 2000 tỉ lợi nhuận nữa hơn mẹ nó kinh doanh 2 năm nay đủ hiểu bọn chuyên gia nó ngu ntn. Đây là minh chứng rõ nét nhất cho việc nhảy ra nhẩy vô. Cty tổ chức còn vậy ae nhảy ra nhảy vô tự nhìn mà rút kn.

5 Likes