HOT ! Hành trình đi tìm sự giàu sang phú quý trong vài năm tới bạn ko thể thiếu bài viết vè vĩ mô kinh điển này ..ko đọc chết hay nghèo đừng đổ tại số

đang bảo quỹ ko có tầm nhìn thì cũng mất ăn. giờ nó quay ra chim lợn. chứ em đủ hàng L14 DIG CEO nhé.

2 Likes

Bọn đấy chiên ăn chứ chiên da j đâu cụ. Ý chúng nó là lạm phát tăng thì lãi suất tăng nên sập. Nhưng cm chúng nó ngu, ls mà tăng thì cả cái ttck sập, cả nền kinh tế cũng liểng xiêng, riêng đ@'o j bđs. Ls mà tăng phi mã thì chỉ có ôm tiền mua đô giấu gầm giường chứ chứng cháo j nữa, bọn chiên ăn lúc ý chỉ có đi ăn mày, ngồi đó mà chim vớ vẩn.

1 Likes

Chuyên gia đầu b*ồi gì, ae nghe lời có mà ăn nhồn hết!

2 Likes

Anh A7 nhận định quá chuẩn.

Mỗi lần đọc nhận định của thầy, kiến thức uyên bác nhận được còn hơn nhét 10 quyển sách Tây vào đầu

1 Likes

Vài hôm anh thái lại hô sập, rồi chạy loạn cào cào lên thôi.

Bản việt nó định giá DIG 42k sao nó lại bán 21k. Ngáo đá à :joy::joy::joy:
Càng chim chuột nhiều chứng tỏ độ thèm khát càng cao sao nó ko lên báo FLC hay ROS mà lại chym chuột DIG nhiều vậy. Anh em xúc ngay DIG chứ chần chờ gì nữa giá đang sale off so với đỉnh 125k. Đợi lên 125k lại đua à ? :joy:

4 Likes

phải cảm ơn nó bán thì mới có nhân hòa đấy cụ ạ

1 Likes

Hàng cơ bản mà tăng nóng thì cũng rủi ro thôi, hết chiến tranh lại hết kì vọng

Em biết đến A7 quá trễ, giờ e vào CEO còn kịp không thầy?

Bọn nó mượn danh để hô hào đấy mà

Đất 30 năm qua chưa bao giờ là muộn

34 Likes

Múc, húc, xúc CEO, DIG. Em 1 cổ cũng ko rơi

17 Likes

Bọn gặp A7 từ hồi 2019 rồi nhưng ko theo đến cùng nên giờ cũng đang hối hận là giá như hồi đó…

L14 quá đỉnh

1 Likes

múc L14 DIG CEO L18 theo a7 là giàu

cũng đé.o cắt lỗ ngu xuẩn như con vẹt, chống mắt ra mà xem đi con cờ hó

nó ăn xong nó khen, nó chê xong nó ăn, bọn quỹ đấy bẩn thỉu một cách bài bản

Mai L14 nó CE cho vài phiên cụ lại ỐI ZỜI ƠI :grin:

1 Likes

Lấy đâu ra một triệu tỷ lệ nợ xấu, thày vống lên vừa vừa thôi