Hot hot hot: Lãi suất liên ngân hàng giảm đứt phanh?

Việc full room tín dụng này lại có một phần do tìm cách đáo hạn các khoản vay cũ, cách thường thấy nhất là phát hành trái phiếu để đáo nợ. Sau đó việc xảy ra là thông tư siết phát hành trái phiếu, đặc biệt với doanh nghiệp BĐS

4 Likes

Em chẳng quan tâm đến bọn ngân hàng hết room hay tụi nó quay tay nhau cho vay như nào … Cái quan trọng em vẫn quan tâm hàng đầu " Lãi xuất như nào , Có bơm tiền không" thôi … Vì nó quan trọng nhất với miếng cơm manh áo trong 1-2 năm tới kk

2 Likes

Việc siết phát hành trái phiếu này khiến trong tháng 5, k một doanh nghiệp BĐS nào phát hành trái phiếu cả. Như vậy nó dẫn tới 2 hệ quả: 1 là các ngân hàng họ sẽ tăng lãi suất cho vay để cải thiện NIM khi mà k thể mở rộng tín dụng theo chiều ngang.

4 Likes

Em viết rất rõ rùi đó bác,cái gì cũng trắng ra trắng, đen ra đen thì dễ quá, chứng khoán lại dành cho số đông.
Sau khi xem xét tất cả các khía cạnh thì em chỉ có thể trả lời là chính sách tiền tệ linh hoạt, đảm bảo an toàn thanh khoản cho hệ thống ngân hàng.

3 Likes

Em đắn đo si nghĩ…mấy ngày đó nha :rofl::rofl::rofl:
Nếu là chị gái thì k bao vờ show mặt như này đâu :rofl::rofl::rofl:
Em F0 vào đời lúc Vni ngàn rưỡi anh ơi :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

:crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

2 Likes

Em đoán đúng rồi phải k nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

1 Likes

Không đúng rùi. Xuynh gái lắm :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Vậy đổi avatar đi chị. Hình này chưa đẹp nhoa :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

:joy: :joy: :joy:
Thế để em đi chụp ảnh ở studio rùi nhờ các anh nhiếp ảnh photoshop cho đẹp thui. Ra đường khôn ai nhận ra mặt :crazy_face:
Chớ thực tế được vậy thui à :crazy_face:

2 Likes

chính sách tiền tệ linh hoạt , đảm bảo an toàn cho hệ thống ngân hàng . Nhưng nó k bảo vệ cho tiền trong túi chúng ta

App cho lẹ chị ơi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

1 Likes

Anh chê em là quả cam chua, ăn không nổi.
Nhưng đó là tất cả những gì em có và có thể làm được :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear:

3 Likes

hí hí, dùng app nhìn ảo ảo, ai cũng biết mình xài app thì không công nhận sắc đẹp nhân tạo này nữa :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Cứ tự tin là mình đẹp thôi chuỵ ơi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

1 Likes

Đúng rùi đúng rùi.
Coco Chanel có cái câu gì gì ấy quên rùi, ý là thế giới bắt đầu đẹp khi chúng ta nâng niu vẻ đẹp của chính mình :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

4 Likes

Thà sống trong tự tin còn hơn chít trong tự ti :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Thế là avatar này đẹp rồi chuỵ :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

kkk vậy cuối cùng là từ avatar k đẹp thành đẹp rùi đúng khum :crazy_face:
Truyền thống là tôn vinh những cô gái da trắng tóc dài, mảnh mai, dịu dàng,…
Nhưng những cô gái tóc xù, da nâu, mông táo lê,… rồi họ không đẹp sao?
Và chuẩn mực cái đẹp thay đổi khi có một bộ phận những cô gái tự tin với vẻ đẹp của chính mình, tôn vinh hình thể nóng bỏng kiểu latin, hoặc da nâu, tóc xù,… và dần dần xã hội chấp nhận nó như một chuẩn mực của cái đẹp.
Đó là sự phủ định biện chứng, là quy luật tồn tại và phát triển của xã hội kkk :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:
Thế nên, hãy cứ là mình chuỵ em nhé :rofl:

3 Likes

Cứ mặc định phụ nữ là đẹp cho đơn giản dễ hiểu :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:
Í mà da trắng, tóc dài, môi đỏ như son… chuỵ Bạch Tuyết đây ùi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

1 Likes

No no no, hãy khen cô ấy đẹp như chính cô ấy thôi :smiling_face_with_three_hearts:
Truyện sưu tầm: Phụ nữ thực sự muốn gì https://nhipsongkinhdoanh.vn/khoang-78-000-ty-dong-kho-bac-nha-nuoc-du-tinh-bom-ra-thi-truong-post3096816.html

2 Likes