Hot hot hot: Lãi suất liên ngân hàng giảm đứt phanh?

Bạn chưa hiểu rõ bản chất của cty BDS rồi

Nếu nói lãi suất tăng ảnh hưởng thì nó ảnh hưởng mọi ngành nghề, chứ không riêng gì BĐS ah.

1 Likes

Đi sâu vào từng doanh nghiệp để đánh giá tình hình sức khoẻ tài chính của nó. Còn Đã thành Domino thì mình kiểm soát làm sao được ah.

1 Likes

Tham gia diễn đàn trái phiếu để có thêm góc nhìn toàn cảnh và đa chiều về các hình thức đầu tư bền vững cũng như cập nhật cac thông tin sớm nhất về thị trường trái phiếu Diễn đàn trái phiếu Việt Nam | Facebook

1 Likes

1 Likes

Mời bà con tham gia diễn đàn trái phiếu Việt Nam để được cập nhật những thông tin sự kiện mới nhất cũng như hành lang pháp lý của thị trường trái phiếu nha Diễn đàn trái phiếu Việt Nam | Facebook

1 Likes

Mình đang cần tuyển các bạn seeding cho diễn đàn, rating 1.5tr/tháng, ngày làm khoảng 2h. Công việc là coppy paste link để tăng member. Các anh chị em hoặc các bạn sinh viên quan tâm có thể ib mình, ■■■■ 0988332522. Cảm ơn mọi người ạ.

3 Likes

Cho e đi làm vs tỷ, e làm ko nhận thù lao chỉ mong tỷ thi thoảng phím cho 3 chữ, 1 năm x3 tk là theo tỷ tỷ mãi thoy, đội ân tỷ trc, hihi

2 Likes

Khổ, năm nào cũng x3 thì đã không phải đi bán trái phiếu :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

À mà e quên, tỷ là tỷ ko đk phím xong up pô luôn em và những những gà mờ vô sau nha tỷ, ko e bỏ chứng kuoon ạ

1 Likes

Tính kỹ rùi, đợt tói điều chỉnh thì vào hàng được chục % ra thì năm nay lãi 25%. Vẫn nghèo quá phải đi bán trái phiếu.

2 Likes

Mình có là gì đâu, cầm cả tk khách mua được 100-200k là hết, có bao nhiêu mà đòi úp.

2 Likes

Vài mã như thế, chỉ là con tép trên thị trường. Các bạn muốn mua bán theo thì cứ cmt là đã mua, nếu mình đã công khai mua thì mình sẽ nhắc bán. Còn có bạn gì gì cứ vào làm mình làm mẩy là quen biết rộng rồi hiểu tính lái rồi nắm rõ doanh nghiệp đầu tư dài hạn các thứ các kiểu, đến lúc lại la làng lên là mua theo mình mà mình k nhắc bán. Mang tiếng sợ thật.

1 Likes

sao DXY đỉnh thì lãi suất liên ngân hàng lại càng tăng nhỉ.

2 Likes

Có cái bạn cừu non gì gì lúc vào pic MIG của mình thì bạn ấy làm mình làm mẩy lên, nào là nhà đầu tư dài hạn, nào là quen biết rộng, hiểu rõ doanh nghiệp, hiểu tính lái, trên cơ mình,… rồi đến lúc lại làm F0 la làng lên vì mình bán trước bạn ấy. Mình vẫn luôn để ý tới các bạn hay vào các pic mình hỏi mua bán, nếu mình đã công khai mua thì sẽ công khai bán. Nếu các bạn muốn mua bán theo thì cmt cho mình biết mình mới để ý, còn như bạn cừu thì mình chịu nhé.

2 Likes

DXY càng cao thì ngân hàng nhà nước sẽ làm nhiều biện pháp để nâng lãi suất qua đêm lên tránh tình trạng đầu cơ dollar trên hệ thống vốn đã rất tệ rùi.

2 Likes

Cho em làm với, em cũng không cần công đâu ạ. chị phím cho em 25% là được rồi

2 Likes

Mời bà con tham gia diễn đàn trái phiếu Việt Nam để được cập nhật những thông tin sự kiện mới nhất cũng như hành lang pháp lý của thị trường trái phiếu nha Diễn đàn trái phiếu Việt Nam | Facebook

1 Likes

Mình đang cần tuyển các bạn seeding cho diễn đàn, rating 1.5tr/tháng, ngày làm khoảng 2h. Công việc là coppy paste link để tăng member. Các anh chị em hoặc các bạn sinh viên quan tâm có thể ib mình, ■■■■ 0988332522. Cảm ơn mọi người ạ.

2 Likes

Em hay lên f xem, cũng thấy chị sinh hoạt ở đây cũng lâu, chị cho em hỏi xíu là cí mã ned được ko ạ, vì nó ở upcom nên em cũng hơi rén

1 Likes