Ngày chiêm tinh thất thủ lần đầu tiên sau 8 lần đúng liên tiếp. Có dấu hiệu chim lợn ngày cho tạo lập. Từ nay ngừng cho ngày trên f247

, , , , , ,

Hôm nay phiên rút chân khủng của thị trường. Theo phân tích kĩ thuật thì nến doji chuồn này cực mạnh. Mai sẽ có thể sáng hồi sideway. Chiều xuống cũng là cơ hội và lên cũng là cơ hội cho anh em lên tàu. Thứ 2 sẽ tăng mạnh như thứ 2 tuần trước vì vào ngày chiêm tinh. Tôi đã cho anh em 4 ngày chiêm tinh trước đều trúng phóc lên rất mạnh. Đặc biệt là nhóm ngành định giá rẻ nhất là CP BDS.

12 Likes

Link pic cũ 4 lần cho ngày chuẩn cả 4

7 Likes

Mai ko mua mất ăn đó anh em. Tây lông nay bị việt vị. Dự là mai hoặc thứ 2 lại đua thôi. Tây cũng có tây this tây that. Chứ ko phải cứ tây là giỏi. VN cũng đầy anh tài

5 Likes

Đang đi đúng kịch bản dù có hơi chông gai

6 Likes

Hốt tất chim bé

5 Likes

@Ngocbinh psh khỏe ko anh. Con hàng tuyển nhất dòng P đó anh zai

6 Likes

@gachoi2021 chúc mừng anh zai nay gom toàn hàng ngon giá hạt dẻ nhé. Lệnh 200k DRH giá sàn chắc anh được khớp sạch rồi nhỉ

5 Likes

Đợt này dễ hốt thật. Nhà nước bơm tiền ép đầu tư công khắp VN. Mà anh em đi bán cổ phiếu vì vài tin đồn nhảm, DJ sập, Chiến tranh hạt nhân. Anh em dại quá.

5 Likes

Chỉ báo sắp lên mạnh ntn mà anh em ko để ý à

3 Likes

Nay ai theo tôi lên tàu thì chắc cũng hơi phởn rồi

4 Likes

Giàu có ko dành cho số đông phải to gan dám nghĩ dám làm dám làm những gì số đông ko dám làm để có những kết quả số đông ko bao giờ có. Số đông lướt T+ mình đầu tư dài hạn. Số đông sợ hãi mình phải quyết đoán. Số đông đua trần mình xúc giá sàn
Screenshot_50

4 Likes

chia % không tất tay; mai đạp lại hốt tiếp :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

3 Likes

Khó đẩy anh. Mai khả năng chỉ đạp được phiên sáng. Phiên chiều khó. Nhỏ lẻ nay bị mất hàng mai lại FOMO thôi. Kk gà vịt lắm

6 Likes

Lệnh 200k DRH giá sàn thơm như múi mít của anh gà chọi. Em bái phục bác

4 Likes

chiều vồ hụt DIg 13.4 :joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman:

3 Likes

Buồn thế bác. Sao ko trả cao hơn xíu

3 Likes

@Hung_Nguyen11 room mình có anh top cả anh Nghĩa giỏi lắm. CHịu khó học hành anh nhé

1 Likes

chẳng dấu gì :joy::joy:

3 Likes

kaka thế là quá ok rồi

4 Likes

tiền không vay không nợ, mua vứt đó… giá cao bán; đâu phải lướt lát chi cho mệt đầu :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

4 Likes