Hot ! Kinh hoàng !Cảnh báo khẩn cấp toàn thị trường!

Tình hình kinh tế rất cấp bách phải bơm tiền khủng và siêu khủng. Không bơm là cụ kinh tế chết lâm sàng. Bối cảnh vĩ mô hiện tại xấu hơn nhiều thời 2000-2009. Giai đoạn này tổng cung tiền 30% mỗi năm. Sau 9 năm tổng tiền xã hội tăng 14 lần, lạm phát luôn 2 con số trên 10%.

• Ôm tiền = đi bằng nạng vì bốc hơi.
  • Những ngành nghề giá sản phẩm ko theo kịp tốc độ lạm phát mà giá cổ PE 12-30 sẽ bị chiết khấu rất lớn vì chúng trở nên đắt đỏ, bởi sau 12-30 năm thu hồi 1 lần vốn =hòa vốn thì tiền cũng mất giá hết. Trong thời gian đó giá đất đã kịp nhân cả trăm, cả nghìn lần.
  • Cổ đất cát hưởng lợi nhất , giá đất xx lần hấp thụ được tiền bơm nó nở ra cấp số nhân là nơi trú ẩn an toàn nhất và đem lại giàu sang nhất…càng sút càng phi, càng chê cao sẽ càng cao hơn nhiều… Cứ rời nó ra là nghèo bởi sẽ ko tìm đc chỗ nào trú ẩn tốt hơn.
    Sau khi nới lỏng giãn cách phong tỏa TPHCM con covid lan khắp các tỉnh thành, nếu 2022 ko dập hết dịch thì tình hình còn khó lường nổi. Tiền còn bơm hơn rác
55 Likes

Sư ông ơi, con mua dig rồi. Giờ con mua thêm vph dc ko sư ông

2 Likes

Nhận định cực chuẩn, quá hay anh ạ!

1 Likes

full margin :frowning:

1 Likes

Nhắm mắt cướp L14, DIG, HDC, NHA

Cổ đất nào nên mua bây giờ vậy sư phụ

Chuẩn không cần chỉnh

1 Likes

L14 siêu phẩm của vũ trụ vì nó đã chuẩn bị full 10000% quỹ đất để đón vĩ mô bơm tiền. Ko thì DIG nhé

11 Likes

em đu VC7 đất Huế được k Thầy

3 Likes

Đc

3 Likes

Vậy giữ DIG là chân ái rồi

3 Likes

BCE con cưng của Becamex. Quỹ đất vàng khủng ở Bình Dương và trục đường chính đến sân bay Long Thành. Giá 2x quá đang quá rẻ mà cổ phiếu trôi nổi rất ít chỉ có khoảng 15 triệu cổ phiếu (cty mẹ Becamex đã nắm giữ quá nửa). Sẽ x10 tài khoản trong vòng 6 tháng - 1 năm.

Vph đc ko a.

Bce đang bị Nhật gom

HDC ổn ko a

1 Likes

Ôm bank các chú thân tàn ma dại.kkk

1 Likes

L14 ngoài quỹ đất khủng ra thì còn có LFI - siêu máy in tiền 24/24. Anh em tìm hiểu đi nhé, tôi mua và nắm giữ, kê cao gối ngủ, kệ thị trường sóng gió ngoài kia luông :smiley:

2 Likes

Đang chờ LFI của đại ca 7 đây

lấy tesla để làm cơ sở định giá cho lfi

1 Likes

Screenshot_20211109_100423

10 Likes