HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

Toàn thánh bú liếm kkkkk

Ngày nào CEO với DIG cũng tím lịm, tầm nhìn của thầy A7 siêu đỉnh cao

nếu LFI IPO mà em kh đua mua được, thầy bán cho em 1 ít nha thầy :rofl: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Chơi 3 con l14 ceo l18
Mà con l18 nó cứ thời tiết như gái 16
Ae qua ỉn em nó phát kk

Em ân hận quá A7 ơi, L14 là con em ôm đầu tiên, giữ mấy tháng nó cứ õng a õng ẹo, đúng 31.12 em không đủ kiên nhẫn đẩy nó đi để vào IDC. Giờ thì nó chạy như ■■■ chạy ngoài đồng, hu hu hu (P/S: em vẫn đang giữ CEO, DIG rồi ạ, quyết ko nhả)

2 Likes

L18 ngon đấy. Quỹ đất rất ổn

31 Likes

Chú A7 ko những giỏi mà còn quân tử và hào phóng.Trăm năm có 1.Đáng nể!

7 Likes

A7 nói đúng thật, ko quan trọng mua giá nào, mà bán giá nào, Ceo đu lần đầu giá 31, sau có tiền múc tiếp 40.5, tiếp 53.4 rồi 60.6 và 62.5 chỉ mới đây.

2 Likes

Đầu tư L14 phải xem ảnh này.

32 Likes

Nhớ lần em nó sàn 28, đầu óc thì cũng hoang mang bần thần nhưng tay thì vẫn bấm enter vào thêm. Và giờ cổ thì nghẹo, mỏ thì vêu kkk

Súc vật ngu này, gom lmm à

1 Likes

Không có bộ 3 L14. DIG, CEO cất két trước tết thì có lỗi với tổ tông với vk con các bác ạ

5 Likes

Em hứa LFI của thầy lên sàn em all in one luôn…i swear😍

1 Likes

thầy ơi, SCR có ổn k ạ, e thấy nó bị xả kinh quá, toàn bị đạp ATC. DN có vấn đề gì k ạ?

Con hàng lởm A7 vào làm gì

L14 chạy để đoàn tàu CEO, DIG và dòng BĐS cùng chạy, một sự tương hỗ, tương tác rất lớn.

em còn đu 68 ấy bác ạ, giờ mà có tiền em vẫn đu :))) càng ngày càng cuồng A7

2 Likes

Bất cứ ai từng mua cổ của A7 xong đều thốt lên : Ước gì mình gặp A7 sớm hơn. Kkk. Quá đẳng cấp

7 Likes

rỗng ruột, nội tại ko có j

CEO - DIG -L14 sẵn múc ,các cụ cứ vào hỏi thêm mã khác làm gì cho cực