HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

hình ảnh
Cám ơn A7 khai thông tư duy. Đi theo A7 3 tháng. Cầm 3 em Dig L14 Ceo. Kết quả đây ạ

17 Likes

Cao tốc Vân Đồn - Móng Cái thông xe rồi. Thế này thì CEO lại tím cả tháng tiếp.

2 Likes

Anh chị em có ai lm bên TCBS ko.Cho em hỏi chút về khoản vay kí quỹ này vs ạ

A7 a, Em thấy L14 có 2 tuần volum to, có phải giao dịch thỏa thuận hay bên nào chốt vậy anh? Em cảm ơn.

1 Likes

Tổng li đói quá dính nợ xấu phải bán ít L14 có tay to khác gom

30 Likes

ngàn năm văn vở để lùa gà vào Scr hả em. A7 ko đánh giá cao Scr nhé

Cảm ơn sếp ạ

A7 nhận định về LDG giúp em ạ

1 Likes

thầy ơi, thầy nhận định SCR vùng giá hiện tại như nào ạ? e thấy cp này đang bị bán xả khá mạnh

A7 nhận định con LDG giúp em với ạ . Em cảm ơn.

A7 cho con hỏi CEO có tiềm năng vươn mình thành Bluchip được không ạ

5 Likes

Tiền bơm ra thì nó đến túi dân, dân thì có thằng hứng được nhiều, thằng được ít…rồi thi nhau lao vào đất gấp gấp , không thì Cáo nó thịt hết!

Tất cả sẽ chạy vào đây hết, trừ những thằng ngu và siêu ngu, hoặc đang ở viện tâm thần!

Hôm qua đã xem ảnh này của A7 rồi, nên sáng nay còn đồng nào vào mua ngay L14.
Thật ngưỡng mộ A7!

Vcl, hỏi ngu thế, cổ phiếu hốc trăm, ngàn lần tới nơi rồi còn blu với peny, từ đầu nó là gì, ông giàu như CEO khi ôm bọn bờ nu chưa

Cái con SCR là vì có 1 video mà cái tên đệ tử lúc còn NGU của A7 có nói là SCR ngon và cho thằng ngu nữa chép lên bảng giấy và con CEO ko ngon, vì nhà ông ấy ở QNinh…vcl…vcl

Thế này thì mai L18 lại phải tím lịm rồi. Cơ hội gỡ gạc cho các bác còn đang lưỡng lự bên bank xác hay thép gỉ.

Thầy lại hô xã giao ạ hehehe