HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

Tiền đè gãy cổ mất thôi đại ca ạ :grin:

2 Likes

A7 vô địch thiên hạ. Thống nhất các ban phái

2 Likes

10 tiếng trước mình thấy A7 đăng SCR siêu cổ thứ 2 của CEO mà, bạn vào trang của A7 xem thử đi

thầy ơi DRH giờ mua được ko ạ

A7 vào pic post clip chứ A7 nào đăng pic nói vậy??? Thông tin cơ bản còn ko biết thì đầu tư ck đốt tiền à e???

Ấm no quá bác

1 Likes

Mình thấy A7 đăng á

À, e hiểu oy. Cảm ơn a. May mà e chưa cắt mấy mã của AQ để mua scr. E cảm ơn a. Để mai e vào theo lại L14

1 Likes

A7 vào đăng tin trong pic thôi, con này a7 bảo chơi tạm thôi

Vào cười vào mặt phát =))

Nhìn dòng tiền thông minh đây cái thằng ngâu!

1 Likes

Mày là thằng nào định vào diễn đàn để hại dân hại nước ah.Thầy A7 giờ phải ngang gia Cát Khổng Minh trong làng chứng khoán thị trường diễn ra đúng y kịch bản thầy viết .Mày xem trên diễn đàn này có ai chia sẻ chỉ bảo được tường tận được thế không.A e trên này theo thầy người nhiều cũng X2 X3 tài khoản còn ko mới vào cũng đều có lộc .Mày ko giúp gì thì đừng có phá cứ đứng ngoài xem a e đệ tử thầy A7 hốt tiền nhé.Thiên Mệnh khó cưỡng e ạ kkk

2 Likes

theo thầy DIG mà chốt non quá. lần sau thầy mà hô con nào em phải ôm cho bằng dc

Thây ơi, e tiên it gio nên vao L14 hay CEO VA ĐIG duoc ah. E lỡ dính IDC nên chờ nằm im rồi

32 Likes

Tiến sĩ Alan Phạm rất thất vọng và căng thẳng sau khi ôm thép và bank …,…kkkkk

1 Likes

Thầy ơi,làm thế nào để em có thể học kiến thức của thầy ,làm thế nào để em có thể theo thầy được ạ ,em khâm phục kiến thức của thầy, mấy năm nay em không tìm được thầy như thầy để học ạ.

1 Likes

thầy ơi giờ vào DRH được ko ạ

Mai e lại vao all in CEO mới đuọc

Mấy con chym lợn, chym gãy mà vào pic của thầy A7 thì xác định rồi.
Rất thích phong cách thầy chửi mấy con chym ruồi ạ :joy: