HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

,

2 Likes

4 Likes

Ối dồi ôi mọi người ơi vào mà xem có 2 siêu cổ phiếu hơn cả CEO vs DIG này. Ngon chưa =))) vãi cả các chiên zq

1 Likes

Ngoài CEO, DIG, L14, còn con nào ngon nua k v thầy

AE biết tại sao VHM ngon thế mà đội thầy A7 lại không hô không. Vinhome vốn hóa to quá, thầy không gom được hàng để đánh lên. Dễ hiểu vl. DIG CEO bé xíu

Mồm còn hôi sữa thì nên đi học đã trước khi phát biểu linh tinh nha ku

Mấy tháng nay nào là Long Phan đọc bctc so sánh VHM và DIG, rồi VTV thay nhau mời chuyên gia PR cho VHM, bảo VHM quỹ đất to đếm cua bự, rồi cả blđ làm livetream hô hào… nhưng cp vẫn không tăng nổi rồi bảo thị trường thật lạ, vô lý. Nhà đầu tư trẻ bây h họ có kiến thức, hiểu biết nhanh nhạy, đâu dễ bị lùa gà như xưa. Được học về pp tìm cương kim trong cát của thấy A7, được các a đi trước chia sẻ kinh nghiệm đầu tư như Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thế Anh, Nhâm Việt Bắc, Anh Vịnh Sim đẹp…Họ hình dung được đầu tư về giá trị doanh nghiệp FA. Cùng doanh nghiệp đồng hành và đi lên. Những viên kim trong cát được các anh chia sẻ: HDC, L18, L14, DIG, CEO… vẫn còn đang được định giá thấp so với giá trị tài sản nó mang lại trong tương lai. Bây h nó còn thô sơ chưa đẹp ai cũng chê xấu thì mới mua được rẻ, chứ đợi ai cũng khen thì giá nó cũng nhân mấy lần rồi.

3 Likes

đội đó mà sang cướp thì ối dồi ôi luôn :rofl:

1 Likes

Em đã hiểu, sếp ko check ib? Thay mặt toàn bộ đệ của a Cám ơn bác nhiều !!!

KHP eps 9k, pe rẻ nhất thị trường, cổ phiếu giá vùng đáy chưa tăng, cơ hội ăn bằng lần

Thầy A7 ơi ! Xích thố L14 của Thầy đẳng cấp quá ! NHững siêu cổ Thầy chọn và tán lộc cho a e cũng tuyệt vời ! Cảm ơn Thầy vĩ đại !

1 Likes

Còn mã nào vào mới được k các bác, em chẳng có mã nào :((

hình ảnh

.

4 Likes

L14 L18 CEO kkk

Sếp Tổng Li mà để đói thì đề nghị tiến cử sếp A7 lên thay Tổng Li luôn ạ :smiley:

1 Likes

Bùng phát một căn bệnh rất lạ , rất nguy hiểm…,

Bùng phát một căn bệnh rất lạ , rất nguy hiểm…,…

1 Likes

99 căn shophouse mà SCR đã hết sạch, quỹ đất vô tận còn nhiều hơn CEO, giá nào cho em hả các anh?