HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

chắc bữa h bác ôm em L18 chưa phi chứ gì ! 18 tuổi e thi Hoa Hậu mà :joy:

1 Likes

Hôm nay lại làm bao chim lợn thất vọng rồi. Những người ôm CEO, DIG đến lúc này toàn cáo rồi. Chắc họ cũng đã nhìn ra được với quỹ đất khổng lồ, dự án đang sẵn sàng đươc bán có giá nhiều tỷ $ nên không có sự bán tháo diễn ra như kỳ vọng của 1 số người. Một khi niềm tin và kỳ vọng tăng lên thì cổ sẽ chẳng có đỉnh nào không phá được trên con đường tiến về giá trị thực của nó. Hãy nhìn L14 để thấy điều này :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

3 Likes

Thay làm gì,tổng cũng đất là chính.

Khi mùa mưa, nước từ khắp nơi chảy về vùng thung lũng, ở đáy thung lũng người ta thấy nước mới đấu chỉ là vào vài dòng nhỏ chảy, nước mới đầu chỉ tới mắt cả chân rồi do nhiều dần, rồi những dòng lớn, nước chảy mạnh dần dần, ầm ầm về vùng thung lũng. Rồi nước tới đầu gối, tới bắp đùi… người ta không thể tưởng tượng được nước chảy về thung lũng nhiều thế, chảy hết ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác, năm này qua năm khác, Nước cao, tôm cá tràn trề sức sống, sinh sôi nảy nở, trù phú thịnh vượng. Cổ phiếu DN bất động sản vùng trũng hưởng lợi khi bơm tiền, lạm phát, định giá siêu rẻ. Quỹ đất lớn, định giá DN đang siêu rẻ, tiềm năng đất x2,x3… năng lực tốt, lãnh đạo úy tín. Ngồi đúng vùng trũng, dòng tiền thông minh chảy vào vài năm bơm tiền tới giàu không tưởng tượng được. Lựa chọn ngồi đúng chỗ hơn nỗ lực vật lộn mua vào bán ra gánh từng thùng nước ở cổ Bank, Thép…DIG,L14 CEO,
Ai thông mình sẽ hiểu quy luật dòng chảy của dòng tiền thông minh , nước chảy chỗ trũng!
:cupid: :cupid: :cupid: :cupid:

3 Likes

CEO, DIG chỉnh cho có, tiễn bớt t+
Lúc nào vol cạn dưới 1tr/phiên là trần cả tháng

2 Likes

Thầy ơi bọn T+ bán DIG CEO ác quá

1 Likes

bán có người mua, thầy ko nhìn theo phiên đâu đừng hỏi mấy câu như này

Phải bán mới mất hàng, mới có bọn đua giá 2xx, 5xx chứ

29 Likes

mua mới IDC được ko thầy?

Bán xong ngoảnh lại rồi lại " giá như …biết thế…".T+ đéo bh giàu được.kk

1 Likes

Đất CEO bán 100tr/m2.

4 Likes

Dạ thưa Thầy , rồi Vinfet cũng phải quay về công nghệ cốt lõi là phân lô bán nền đúng ko ạ Thầy

2 Likes

Thầy cho hỏi nay e vào CEO giá 90 vẫn ổn chứ ạ?

trả lời hộ Thầy A7 : Vẫn còn rẻ chán bác nhé.

3 Likes

Thầy cho em hỏi CEO, DIG trong năm nay có thể sánh ngang với L14 giá hiện tại không ạ. Cám ơn thầy

13 Likes

ko so sánh z đc mấy con đó khác nhau vốn hóa, với số lượng cổ phiếu lưu hành đương nhiên ko so sánh đc

idc chơi đc nhưng chưa phải lúc đợi lâu

1 Likes

Hơn luôn chứ, sánh ngang thì làm gi

Kinh tế còn suy thoái biến thể này chưa kiểm soát được lại biến thể mới nói chi phục hồi và tăng trưởng như vậy đồng nghĩ với việc chính phủ còn phải bơm tiền nhiều để khôi phục tình hình kinh tế và đối phó dịch bệnh cũng như các vẫn đề khác mà sau khi tiền được bơm vào các hoạt động sản xuất kinh doanh cũng như đầu tư công những doanh nghiệp nào kinh doanh tốt lại hưởng giầu lên khi có tiền rồi lại đi mua đất hết thôi mà đất thì DIG nhà chúng ta nhiều vô kể lại toàn vị trí đắc địa giá vốn rẻ nên em em chuẩn bị giầu không đỡ nổi nhé :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Likes

Up tiếp tin nóng hổi về CEO.

5 Likes