HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

Thầy ơi ở trên báo có tin này thầy ạ

Thầy cho e hỏi làm sao để mua được FLI ạ. e mới được biết đến thầy. E F0 mới cứng ạ

A7 online hoài vậy có mệt ko ạ?

1

6 Likes

Đem L14 về cho mẹ, kk

Càng chim lợn càng phi

28 Likes

Ông bị mù hay điếc vậy

Kệ mẹ nó sủa. Bơm tiền vài năm sủa lắm thì chết đói chứ làm kẹc gì cho đời. Rồi nó hộc máu mà chết

35 Likes

Thầy ơi cho con hỏi con vốn ít liệu full margin để vào dig được không ạ liệu có rủi ro không thâỳ con f0 ạ

2 Likes

Xúc

29 Likes

Trước e chơi toàn lỗ thôi. Tuy biết A7 muộn nhưng vẫn thấy may mắn lắm rồi :heart_eyes:

9 Likes

LFI lên sàn tôi nghĩ chạy luôn lên giá 100 rồi mới bán được

1 Likes

Tôi ful lâu rồi cứ nở là xúc

a a7 ơi, a có mua CII à

Mới phiên đầu năm thôi mà đã Dig,Ceo,L14 đã phi chổng ngược cả rồi, A/e cứ xác định ăn lộc A7 cho thêm 2,3 năm nửa thì của cải đến đời con cháu ăn không hết,kaka. Em xin gửi lời cảm ơn đến thầy!

3 Likes

Muộn còn hơn không e à.:heart:

1 Likes

CEO mình chốt giá từ hồi 8.2 năm trước :laughing:. Bán bò mua mấy con ễnh ương lãi đc có 100% nếu để Ceo thì lãi 700% rồi. Bỏ chơi CK từ 2006 đến năm trước rảnh quá lại vào đầu tư. 2 năm cũng toàn cổ liên quan đến bđs tuy nhiên nặng về cơ bản và không đúng thời nên lợi nhuận không được cao. Lên mạng xem đá gà, xem clip mấy mã đang ôm thì lại thấy A7 cùng dân BK lại lì đòn nên cũng xem vài clip của A7. Đầu tư CK không phải là chơi, cần có kiến thức về kinh tế, có tầm nhìn, chịu khó tìm hiểu, liên tục học hỏi nâng cao trình độ thì mới chiến thắng được.

20 Likes

CEO DIG L14 nay căng đét luôn

2 Likes

268852045_959332638019409_5066361831857417460_n
Lên VTV rồi a7 ơi.

Khối ngoại có cầm L14 không chủ tịch