HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

Trùm cuối

9 Likes

Tao Manh Duc , tầm ở đâu tiền ở đó, hãy quy phục đi

Múc múc

1 Likes

Có tôi có bạn, câu này rất nhiều người nói trc đây rôi.
Và yên chí vài năm sau thậm chí cả chục năm sau vẫn sẽ có rất nhiều người nói câu như bạn nói hôm nay
Theo A7 - theo người giỏi nhất, mình sẽ giỏi nhì

5 Likes

LFI bao giừo lên sàn thầy ơi

Nể phục A7. A7 biết kho báu kim cương không khai thác một mình mà thúc giục mọi người cùng khai thác.

3 Likes

E vẫn ôm chặt NHA , DIG, L14 1 năm nay rồi. May kịp vào được 10k Ceo giá 20k. CEO e đặt lệnh CE từ tối hôm trước liên tục 3 ngày mới mua nổi. Lần đầu cảm nhận muốn mua cp mà khó vậy :grinning:

3 Likes

Dạ T cho con hỏi mai con full margin mua DIG và CEO được không ạ? Dạ con cảm ơn T.

Thầy A7 định giá hiện tại của LFI là bao nhiêu hả thầy, thầy dự định sắp tới sẽ niêm yết bao nhiêu cp ạ

DRH mà múc

Múc mạnh, thêm cả DRH, NHA

Sao bác margin dc dig thế ạ? E dùng vndirect k margin dc vì giá chặn của nó

Đại ca A7 hô con nào , nhắm mắt múc bừa cũng lãi.:slight_smile:

Mình Dùng tcbs vẫn margin binh thường.

1 Likes

A7 bạc thầy ck việt nam

2 Likes

Nghe A7 phân tích thấy rất cơ bản mà lại Uyên thâm; đúng đẳng cấp hơn mấy bậc chuyên gia sách vở

1 Likes

Định giá trí tuệ và con người rất khó! Nên chính bản thân A7 cũng chưa thể định giá được bản thân và đội ngũ LFI cũng như tầm ảnh hưởng của a ấy trên thị trương ck việt…:slight_smile:

13 Likes

E gọi Bạch Huệ vào khóc đi hôm nay đội quân thiên triều bọn a đếm tiền mỏi tay quá.Bọn e cứ kêu đu đỉnh nhưng toàn đỉnh sau cao hơn đỉnh trước,đu như này bọn a mệt quá.kkk
Tên mày và con Bạch Huệ nó nói lên cuộc đời chúng mày cuối cùng cũng Trắng Tay thôi.Khôn thì quy hàng A7 đi nhé

A7 đã nói đỉnh cao nhất đầu tư là “Mơ Hồ”, con LDG anh em định giá hộ !

Một Nhóm chuyên gia bị tâm thần sau khi full magil thép , bank …i

1 Likes