HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

Thầy A7 văn võ song toàn ! Quá đỉnh , lại thêm mảng Thiên Văn học . Trên thông thiên văn dưới tường địa lý chỉ có duy nhất A7 !

4 Likes

L14 năm nay ăn lòi mồm.
SAM giá hiện tại (25K) ổn không thầy

A cũng BG ạ

Thầy ơi L14 chia cổ hay chia tiền vậy thầy?

1 Likes

Công nhận thầy lắm tài thật. Bái phục, bái phục…kkkk

1 Likes

Chia cổ phiếu cho thị giá thấp xuống

33 Likes

Chú A7 ơi! Con F0 mới zô TTCK! Giá CEO này con zô được k chú!

Thầy ơi e mua l14 giá 250k có nên bán đợi chia tách mua lại ko ạ

Sam còn vô đc không thầy @sieucophieu12345

Thầy ơi vào CII được ko ạ?

Thầy chia thị giá thấp cho chúng em vào với

Dạo 2007 SJS có thị giá trên 600K sau khi đã chia tách 1:4. Giá 300K với L14 chưa là gì đâu bạn. LFI tháng 3 này IPO có khi bằng luôn vốn hoá L14 hiện nay. Cứ ôm cả CEO, DIG và L14 auto giàu, không cần phải tối ưu hoá làm gì cho tốn phí giao dịch mà có khi còn lỡ nhịp tăng của từng CP.
L14 chắc chắn đủ thặng dư để tách 1:1 tại đhcđ tới để giảm thị giá. PE năm 2021 sẽ giảm về cỡ 20 cho các bạn trường phái PE khỏi thắc mắc :grinning:

2 Likes

OK bạn

Thời điểm chia là khi nào trong năm 2022 vậy thầy ơi?

Anh bảy bảo có đất lên tất !

1 Likes

thầy A7 giờ giầu rồi, nên thầy chia sẻ cho anh em các cách kiếm tiền giầu có, vang danh muôn đời. đó mới thực sự là vỹ nhân

5 Likes

Sau khi khuyến nghị các siêu phẩm NKG ITC LDG HAG tôi xin tiếp tục khuyến nghị các cp có thể tăng bằng lần khi vào sóng: nhóm đá xây dưng hưởng lợi đầu tư công chưa chạy C32 AMD. Đứa con bị bỏ rơi của QC là HAI ôm 18 triệu cp FHH chuẩn bị lên sàn (hãy nhìn ROS đã tăng ntn) Trùm đất p/e có 5 là IDC, đàn em của ngành hoá chất cơ bản DGC là CSV…PGS nén chặt bung mạnh, ngành khí lợi nhuận gấp 3 cùng kỳ nhờ giá gas bán lẻ kỷ lục….

Với sự chủ động và quyết liệt trên, PGS đang hưởng những trái ngọt sau một năm khó khăn. Cụ thể, lũy kế 11 tháng đầu năm 2021, doanh thu của Công ty đạt 5.396 tỷ đồng, tăng 118,0% so với cùng kỳ năm 2020 và hoàn thành 105,2% kế hoạch năm; lợi nhuận trước thuế đạt 90,1 tỷ đồng, tăng 240,6% so với cùng kỳ và hoàn thành 115,2% kế hoạch lợi nhuận trước thuế năm 2021. LN vượt kế hoạch 40%
https://cafef.vn/cng-viet-nam-lnst-…au-tang-dat-474-ty-dong-20220104123513571.chn
Nhóm siêu cổ phiếu

1 Likes

thầy có nhận định gì về nlg ko ?

CEO múc xúc húc mạnh nào

Chiên za với media đốt sách mà theo thầy A7, học tây học tàu về bốc mả tất.

1 Likes