HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

Do e mới đu TCH giá 30.4 mà thấy nó hiện tại k đc khỏe như mấy con khác nên tâm trạng xíu. Hy vọng lên mạnh mẽ như dig và ceo

Thầy ơi con F0 mới ạ, con margin CEO đc không thầy?

A7 nhận định giúp em con LDG với ạ, em cảm ơn nhiều ạ

Lởm lởm, lái bẩn, sút sút…:)))

2 Likes

Húp. Đừng full Mg là được vay 30% mải thoái

3 Likes

Né ông Hạ ra…haiz
So TCH vs DIG vs CEO chịu thật

6 Likes

DIG và CEO sắp có nhịp chỉnh cho người mới lên thuyền không vậy ạ, mong thầy A7 giải đáp

từ giờ đến Tết CE hết rồi, canh trong phiên mà vào

@sieucophieu12345 Thầy A7 cho e hỏi về mà DAH ạ

Bác đừng nói thị giá của L14 cao siêu cổ 7 năm chỉ lên gấp nhiều lần chứ ko biết xuống là gì.Có tiền thì cứ lẳng lặng ôm thôi . Tiểu sử nhiều ae trên này đổi đời cũng nhờ em nó đấy kk.

Hi vọng lời bác nói thành sự thật

Bỏ DAH đi mà làm người bạn ơi. Ko có vẹo gì đâu.

Đã có thông tin về mức bơm tiền của chính phủ. Xin thầy sớm có nhận định tiếp theo về hướng đi của nền kinh tế và thị trường chứng khoán cũng như cổ phiếu bất động sản. Để những nhỏ lẻ trên thị trường có thêm thông tin để đầu tư. Xin chân thành cảm ơn thầy.

Siêu cổ chỉ cần sở hữu, càng sớm càng tốt chứ đừng quan tâm mua được ít hay nhiều. Mua được bao nhiêu thì tùy túi tiền thời điểm đó.
Giờ bạn có 280tr, mua được 1.000 L14 còn hời hơn nhiều mua sau khi chia tách, vì có một điều chắc chắn là sau khi chia tách (1:1 chẳng hạn), thì với 280tr bạn không thể mua nổi 2.000 đâu

1 Likes

Thầy đã giỏi về thiên văn lại giỏi cả về thơ đả kích nữa. Kiểu này các chiên za nghe xong lại tăng xông mà chết hii

Thánh thơ, kk

Toang rồi thầy ơi. Bây giờ cả nước người ta đổ xô đi mua cp ngành BDS. DIG, L14, CEO giờ k có mà mua nữa thì làm sao thầy ơi. Toang…toang

2 Likes

Đầu tư ko xem clip này uổng phí cuộc đời. Xem xong giàu khó cưỡng

38 Likes

Em đã gom đủ bộ l14,dig,ceo tết này ấm no rồi ah. Trân trọng cảm ơn thầy A7 nhiều lắm

Ae hỏi các cổ khác nhiều quá. A7 ko đủ thời gian trả lời hết đc đâu… Vào sóng thần bds bơm tiền cứ có đất tăng tất, lởm cũng tăng.
Công ty khủng thì nó bay vạn dặm.
Ae nào ko đủ trình soi thì cứ theo ng giỏi nhất.
L14 là nơi hội tụ toàn tinh hoa cao thủ đầu tư họ vẫn ôm chung thân.

87 Likes